Ultimate Addons for Elementor (UAE) 2.9.0 - en to th translation catalogue (1351 entries)

en:  Continue Setup
th: ดำเนินการตั้งค่าต่อ

en:  Privacy Policy
th: นโยบายความเป็นส่วนตัว

en:  This will be applicable for all sites from the network.
th: สิ่งนี้จะใช้ได้กับทุกไซต์จากเครือข่าย.

en: "%s" moved to trash.
th: "%s" ถูกย้ายไปที่ถังขยะ

en: "%s" restored from trash.
th: "%s" ถูกกู้คืนจากถังขยะ

en: %1$d / %2$d abilities
th: %1$d / %2$d ความสามารถ

en: %1$d of %2$d enabled
th: %1$d จาก %2$d ที่เปิดใช้งาน

en: %1$s Getting started article » %2$s
th: %1$s บทความเริ่มต้น » %2$s

en: %1$s duplicated successfully. You are now editing the duplicate of "%2$s".
th: %1$s ทำซ้ำเรียบร้อยแล้ว คุณกำลังแก้ไขสำเนาของ "%2$s"

en: %1$s · %2$s · %3$d of %4$d abilities exposed
th: %1$s · %2$s · %3$d จาก %4$d ความสามารถที่เปิดเผย

en: %d abilities
th: %d ความสามารถ

en: %s Comments
th: %s ความคิดเห็น

en: %s Duplicator
th: %s ตัวทำซ้ำ

en: %s comment
th: %s ความคิดเห็น

en: 1 Comment
th: 1 ความคิดเห็น

en: 100% responsive across all devices
th: ตอบสนอง 100% บนอุปกรณ์ทั้งหมด

en: 200+ Section Blocks
th: บล็อกส่วน 200+ บล็อก

en: 24x7 Premium Support
th: การสนับสนุนพรีเมียม 24x7

en: 250+ templates for every niche
th: เทมเพลต 250+ สำหรับทุกกลุ่ม

en: 404 Page
th: 404 หน้า

en: 50+ Premium Widgets & 200+ Templates
th: วิดเจ็ตพรีเมียม 50+ และเทมเพลต 200+

en: 50+ Widgets
th: วิดเจ็ต 50+ ตัว

en: <b>Build smarter and faster</b> with premium widgets, 200+ section blocks, and advanced customisation controls — all available in the <a href="https://ultimateelementor.com/pricing/?utm_source=uae-dashboard&utm_medium=editor&utm_campaign=uae-pro-promotion" target="_blank">UAE Pro</a>.
th: <b>สร้างอย่างชาญฉลาดและรวดเร็ว</b> ด้วยวิดเจ็ตพรีเมียม บล็อกส่วน 200+ และการควบคุมการปรับแต่งขั้นสูง — ทั้งหมดมีให้ใน <a href="https://ultimateelementor.com/pricing/?utm_source=uae-dashboard&utm_medium=editor&utm_campaign=uae-pro-promotion" target="_blank">UAE Pro</a>.

en: <b>Note:</b> Archive page title will be visible on frontend.
th: <b>หมายเหตุ:</b> ชื่อหน้าชุดจะปรากฏบนหน้าเว็บ

en: <b>Note:</b> On desktop, below style options will apply to the submenu. On mobile, this will apply to the entire menu.
th: <b>หมายเหตุ:</b> บนเดสก์ท็อป ตัวเลือกสไตล์ด้านล่างจะใช้กับซับเมนู บนมือถือ สิ่งนี้จะใช้กับเมนูทั้งหมด

en: <strong>Help shape the future of %1$s.</strong><br><br>Share how you use the plugin so we can build features that matter, fix issues faster, and make smarter decisions.
th: <strong>ช่วยกำหนดอนาคตของ %1$s.</strong><br><br>แบ่งปันวิธีที่คุณใช้ปลั๊กอินเพื่อที่เราจะได้สร้างฟีเจอร์ที่สำคัญ แก้ไขปัญหาได้เร็วขึ้น และตัดสินใจได้อย่างชาญฉลาด.

en: <strong>There are no menus in your site.</strong><br>Go to the <a href="%s" target="_blank">Menus screen</a> to create one.
th: <strong>ไม่มีเมนูในเว็บไซต์ของคุณ</strong><br>ไปที่ <a href="%s" target="_blank">หน้าจอเมนู</a> เพื่อสร้างเมนู

en: AI Tools
th: เครื่องมือ AI

en: AI Tools are active
th: เครื่องมือ AI เปิดใช้งาน

en: AI Tools are off
th: เครื่องมือ AI ปิดใช้งาน

en: AI Tools requires WordPress 6.8 or later, which includes the Abilities API.
th: เครื่องมือ AI ต้องการ WordPress 6.8 หรือเวอร์ชันที่ใหม่กว่า ซึ่งรวมถึง API ความสามารถ

en: AI can create, edit and delete. Toggle “Enable Edit Abilities” above for read-only.
th: AI สามารถสร้าง แก้ไข และลบได้ เปิดใช้งาน “เปิดใช้งานความสามารถในการแก้ไข” ข้างบนเพื่อให้เป็นแบบอ่านอย่างเดียว

en: AI can only read your data. Toggle “Enable Edit Abilities” above to allow changes.
th: AI สามารถอ่านข้อมูลของคุณได้เท่านั้น เปิดใช้งาน “เปิดใช้งานความสามารถในการแก้ไข” ข้างบนเพื่ออนุญาตให้มีการเปลี่ยนแปลง

en: AI tools for Header Footer Elementor — manage headers, footers, templates, pages, and widgets.
th: เครื่องมือ AI สำหรับ Header Footer Elementor — จัดการส่วนหัว ส่วนท้าย เทมเพลต หน้า และวิดเจ็ต.

en: Abilities
th: ความสามารถ

en: Abilities disabled
th: ปิดใช้งานความสามารถ

en: Abilities enabled
th: เปิดใช้งานความสามารถ

en: Abilities exposed
th: ความสามารถที่เปิดเผย

en: Ability "%1$s" already registered by "%3$s"; ignoring duplicate registration from "%2$s".
th: ความสามารถ "%1$s" ได้ลงทะเบียนแล้วโดย "%3$s"; ข้ามการลงทะเบียนซ้ำจาก "%2$s"

en: Ability "%1$s" is currently disabled. Enable it in AI Tools settings: %2$s
th: ความสามารถ "%1$s" ถูกปิดใช้งานในขณะนี้ เปิดใช้งานในการตั้งค่า AI Tools: %2$s

en: Ability "%1$s" requires "Allow Modifications" to be enabled. Turn it on at: %2$s
th: ความสามารถ "%1$s" ต้องการให้ "อนุญาตการแก้ไข" เปิดใช้งาน เปิดที่: %2$s

en: Ability "%s" not found.
th: ไม่พบความสามารถ "%s"

en: Ability toggles
th: การเปิด/ปิดความสามารถ

en: Access mode
th: โหมดการเข้าถึง

en: Action On Menu Click
th: การดำเนินการเมื่อคลิกเมนู

en: Activate
th: เปิดใช้งาน

en: Activate All
th: เปิดใช้งานทั้งหมด

en: Activate Elementor
th: เปิดใช้งาน Elementor

en: Activate Starter Templates
th: เปิดใช้งานเทมเพลตเริ่มต้น

en: Activate Theme
th: เปิดใช้งานธีม

en: Activate Widget
th: เปิดใช้งานวิดเจ็ต

en: Activate only what you need to keep your website fast and optimized.
th: เปิดใช้งานเฉพาะสิ่งที่คุณต้องการเพื่อให้เว็บไซต์ของคุณรวดเร็วและปรับให้เหมาะสม

en: Activate or deactivate all widgets at once. When activating, Pro widgets are skipped. When deactivating, all widgets are disabled which may break the frontend.
th: เปิดหรือปิดวิดเจ็ตทั้งหมดในครั้งเดียว เมื่อเปิดใช้งาน วิดเจ็ต Pro จะถูกข้ามไป เมื่อปิดใช้งาน วิดเจ็ตทั้งหมดจะถูกปิดซึ่งอาจทำให้ส่วนหน้าเสียหาย

en: Activate, deactivate, and list available widgets
th: เปิดใช้งาน ปิดใช้งาน และแสดงวิดเจ็ตที่มีอยู่

en: Activated
th: เปิดใช้งานแล้ว

en: Activated Starter Templates
th: เปิดใช้งานเทมเพลตเริ่มต้นแล้ว

en: Activating Starter Templates...
th: กำลังเปิดใช้งานเทมเพลตเริ่มต้น...

en: Activating...
th: กำลังเปิดใช้งาน...

en: Active
th: ใช้งานอยู่

en: Active Templates
th: เทมเพลตที่ใช้งานอยู่

en: Add Column to Section
th: เพิ่มคอลัมน์ในส่วน

en: Add Display Conditions
th: เพิ่มเงื่อนไขการแสดงผล

en: Add Display Rule
th: เพิ่มกฎการแสดงผล

en: Add Display conditions to your header
th: เพิ่มเงื่อนไขการแสดงผลใน Header ของคุณ

en: Add Engaging Videos Seamlessly with Presto Player!
th: เพิ่มวิดีโอที่น่าสนใจได้อย่างราบรื่นด้วย Presto Player!

en: Add Exclusion Rule
th: เพิ่มกฎการยกเว้น

en: Add FAQs that are SEO-ready and optimized for rich snippets in Google search.
th: เพิ่ม FAQ ที่พร้อมสำหรับ SEO และปรับให้เหมาะสมสำหรับ rich snippets ในการค้นหาของ Google

en: Add Footer Widgets
th: เพิ่ม Footer Widgets

en: Add Header Widgets
th: เพิ่ม Header Widgets

en: Add Image
th: เพิ่มภาพ

en: Add Info Card
th: เพิ่ม Info Card

en: Add More Powerful Widgets
th: เพิ่ม Widget ที่ทรงพลังมากขึ้น

en: Add New
th: เพิ่มใหม่

en: Add Posts Widget
th: เพิ่ม Posts Widget

en: Add Reading Progress Bar
th: เพิ่มแถบความก้าวหน้าในการอ่าน

en: Add Rule
th: เพิ่มกฎ

en: Add Scroll to Top Button
th: เพิ่มปุ่มเลื่อนขึ้นด้านบน

en: Add Section/Container
th: เพิ่มส่วน/คอนเทนเนอร์

en: Add Theme Support
th: เพิ่มการสนับสนุนธีม

en: Add UAE widgets to your header
th: เพิ่ม Widget จาก UAE ใน Header ของคุณ

en: Add User Rule
th: เพิ่มกฎผู้ใช้

en: Add Your Favorite UAE Widgets and Make it Live
th: เพิ่ม Widget ที่คุณชื่นชอบจาก UAE และทำให้มันใช้งานได้

en: Add Your Footer Widgets and Make it live.
th: เพิ่ม Footer Widgets ของคุณและทำให้มันใช้งานได้

en: Add a customizable button for quick, one-click top scrolling.
th: เพิ่มปุ่มที่ปรับแต่งได้สำหรับการเลื่อนขึ้นด้านบนด้วยคลิกเดียว

en: Add a global footer for consistent links, policies, and brand presence on every page.
th: เพิ่ม Footer ทั่วไปเพื่อให้มีลิงก์ นโยบาย และการปรากฏของแบรนด์ที่สอดคล้องกันในทุกหน้า

en: Add a high-quality logo that looks sharp on any screen.
th: เพิ่มโลโก้คุณภาพสูงที่ดูคมชัดบนหน้าจอใด ๆ.

en: Add a search bar to help visitors find content easily.
th: เพิ่มแถบค้นหาเพื่อช่วยให้ผู้เข้าชมค้นหาเนื้อหาได้ง่าย

en: Add customizable "Add to Cart" buttons anywhere for seamless shopping experiences.
th: เพิ่มปุ่ม "เพิ่มไปยังตะกร้า" ที่ปรับแต่งได้ทุกที่เพื่อประสบการณ์การช็อปปิ้งที่ราบรื่น

en: Add display conditons to your footer
th: เพิ่มเงื่อนไขการแสดงผลใน Footer ของคุณ

en: Add dynamic, animated backgrounds to sections and columns.
th: เพิ่มพื้นหลังที่เคลื่อนไหวและมีชีวิตชีวาให้กับส่วนและคอลัมน์

en: Add engaging videos seamlessly in minutes without complexity. Presto Player lets you enhance your website with videos using branding, chapters, and call-to-actions while providing fast load times, detailed analytics, and user-friendly controls for a seamless viewing experience.
th: เพิ่มวิดีโอที่น่าสนใจได้อย่างราบรื่นในไม่กี่นาทีโดยไม่ซับซ้อน Presto Player ช่วยให้คุณเสริมเว็บไซต์ของคุณด้วยวิดีโอโดยใช้แบรนด์ บท และการเรียกร้องให้ดำเนินการในขณะที่ให้เวลาโหลดที่รวดเร็ว การวิเคราะห์ที่ละเอียด และการควบคุมที่ใช้งานง่ายเพื่อประสบการณ์การรับชมที่ราบรื่น

en: Add header in Elementor
th: เพิ่ม Header ใน Elementor

en: Add icon, heading, description & button/link — all in one widget.
th: เพิ่มไอคอน หัวข้อ คำอธิบาย & ปุ่ม/ลิงก์ — ทั้งหมดในหนึ่งวิดเจ็ต

en: Add interactive hotspots to images for tooltips, product highlights, or guided tours.
th: เพิ่มจุดร้อนแบบโต้ตอบลงในภาพสำหรับ tooltip ไฮไลท์ผลิตภัณฑ์ หรือทัวร์นำเที่ยว

en: Add locations for where this template should appear.
th: เพิ่มตำแหน่งที่เทมเพลตนี้ควรปรากฏ.

en: Add locations for where this template should not appear.
th: เพิ่มตำแหน่งที่เทมเพลตนี้ไม่ควรปรากฏ.

en: Add navigation links to guide visitors across your site.
th: เพิ่มลิงก์นำทางเพื่อช่วยแนะนำผู้เข้าชมทั่วทั้งเว็บไซต์ของคุณ

en: Add new attractive shape dividers to Elementor sections.
th: เพิ่มตัวแบ่งรูปทรงที่น่าสนใจใหม่ให้กับส่วนของ Elementor

en: Add off-canvas menus, sidebars, or panels that slide in with smooth interactions.
th: เพิ่มเมนูนอกแคนวาส แถบด้านข้าง หรือแผงที่เลื่อนเข้ามาด้วยการโต้ตอบที่ราบรื่น

en: Add sleek, customizable login forms with complete control over styling and fields.
th: เพิ่มแบบฟอร์มเข้าสู่ระบบที่เรียบหรูและปรับแต่งได้พร้อมการควบคุมการออกแบบและฟิลด์อย่างเต็มที่

en: Add stylish and functional menus for seamless site navigation.
th: เพิ่มเมนูที่มีสไตล์และฟังก์ชันการทำงานสำหรับการนำทางเว็บไซต์ที่ราบรื่น

en: Add to Cart
th: เพิ่มในรถเข็น

en: Add to your AI client:
th: เพิ่มไปยัง AI client ของคุณ:

en: Add your site's primary logo with flexible customization options.
th: เพิ่มโลโก้หลักของเว็บไซต์ของคุณพร้อมตัวเลือกการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น

en: Added %1$s with %2$d column(s) to "%3$s". Use column_ids to insert widgets into specific columns.
th: เพิ่ม %1$s พร้อม %2$d คอลัมน์ใน "%3$s" ใช้ column_ids เพื่อแทรกวิดเจ็ตในคอลัมน์เฉพาะ

en: Added column to section %1$s in "%2$s". Use builder/insert-widget with position {"inside": "%3$s"} to add widgets.
th: เพิ่มคอลัมน์ในส่วน %1$s ใน "%2$s" ใช้ builder/insert-widget กับตำแหน่ง {"inside": "%3$s"} เพื่อเพิ่มวิดเจ็ต

en: Adds a column to an existing section or container in any Elementor post. Automatically redistributes column sizes to fit.
th: เพิ่มคอลัมน์ในส่วนหรือคอนเทนเนอร์ที่มีอยู่ในโพสต์ Elementor ใดๆ โดยอัตโนมัติจะกระจายขนาดคอลัมน์ให้พอดี

en: Adds a structural layout element to any Elementor post. On legacy sites: creates a section with columns. On container sites: creates a flex container with child containers. Supports inner sections and multi-column layouts.
th: เพิ่มองค์ประกอบเลย์เอาต์โครงสร้างในโพสต์ Elementor ใดๆ ในเว็บไซต์เก่า: สร้างส่วนที่มีคอลัมน์ ในเว็บไซต์คอนเทนเนอร์: สร้างคอนเทนเนอร์แบบยืดหยุ่นที่มีคอนเทนเนอร์ลูก รองรับส่วนภายในและเลย์เอาต์หลายคอลัมน์

en: Adds one-click duplication support for posts and pages..
th: เพิ่มการสนับสนุนการทำซ้ำด้วยคลิกเดียวสำหรับโพสต์และหน้า

en: Advanced
th: ขั้นสูง

en: Advanced Heading
th: หัวข้อขั้นสูง

en: After Title Text
th: ข้อความหลังชื่อ

en: Alignment
th: การจัดตำแหน่ง

en: All
th: ทั้งหมด

en: All %s
th: ทั้งหมด %s

en: All %s Archive
th: คลัง %s ทั้งหมด

en: All Archives
th: คลังทั้งหมด

en: All Singulars
th: ทั้งหมดที่เป็นเอกเทศ

en: Already Exists.
th: มีอยู่แล้ว

en: Angie (in-editor)
th: Angie (ในตัวแก้ไข)

en: Angie Integration
th: การรวม Angie

en: Animation
th: อนิเมชั่น

en: Animation Effects
th: เอฟเฟกต์การเคลื่อนไหว

en: Any Elementor-enabled post ID (page, post, or HFE template).
th: รหัสโพสต์ที่เปิดใช้งาน Elementor ใดๆ (หน้า, โพสต์, หรือเทมเพลต HFE)

en: Any Elementor-enabled post ID. Pass 0 to regenerate all Elementor CSS globally.
th: ID โพสต์ที่เปิดใช้งาน Elementor ใดๆ ส่ง 0 เพื่อสร้าง CSS ของ Elementor ใหม่ทั่วโลก

en: Appear Effect
th: เอฟเฟกต์การปรากฏ

en: Are you sure you want to switch your current theme to Astra?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการเปลี่ยนธีมปัจจุบันของคุณเป็น Astra?

en: Array of column size percentages. Must sum to 100. E.g., [50, 50] for two equal columns, [33, 34, 33] for three columns, [25, 75] for sidebar layout.
th: อาร์เรย์ของเปอร์เซ็นต์ขนาดคอลัมน์ ต้องรวมกันเป็น 100 เช่น [50, 50] สำหรับคอลัมน์ที่เท่ากันสองคอลัมน์, [33, 34, 33] สำหรับสามคอลัมน์, [25, 75] สำหรับเลย์เอาต์แถบด้านข้าง

en: Arrows
th: ลูกศร

en: Ascending
th: เรียงจากน้อยไปมาก

en: Assign headers and footers to specific pages or post types. This gives users complete layout control, something typically locked behind Pro plugins.
th: กำหนดส่วนหัวและส่วนท้ายให้กับหน้าเฉพาะหรือประเภทโพสต์ สิ่งนี้ให้ผู้ใช้ควบคุมเลย์เอาต์ได้อย่างสมบูรณ์ ซึ่งโดยปกติจะถูกล็อกไว้ในปลั๊กอิน Pro

en: Attachment ID for featured image. Pass 0 to remove.
th: หมายเลข ID ของไฟล์แนบสำหรับภาพเด่น ส่ง 0 เพื่อลบ

en: Author
th: ผู้เขียน

en: Author Archive
th: คลังผู้เขียน

en: Automate WordPress tasks effortlessly.
th: ทำงาน WordPress โดยอัตโนมัติโดยไม่ยุ่งยาก

en: Automate Your Workflows Easily with Ottokit!
th: ทำงานอัตโนมัติง่ายๆ ด้วย Ottokit!

en: Automate workflows effortlessly in minutes without complexity. Ottokit lets you connect your WordPress site with web apps to automate tasks, sync data, and run actions using a clean visual builder with scheduling, filters, conditions, and webhooks for a seamless experience.
th: ทำงานอัตโนมัติอย่างง่ายดายในไม่กี่นาทีโดยไม่ซับซ้อน Ottokit ช่วยให้คุณเชื่อมต่อเว็บไซต์ WordPress ของคุณกับแอปเว็บเพื่อทำงานอัตโนมัติ ซิงค์ข้อมูล และดำเนินการโดยใช้ตัวสร้างภาพที่สะอาดพร้อมการตั้งเวลา ตัวกรอง เงื่อนไข และเว็บฮุกเพื่อประสบการณ์ที่ราบรื่น

en: Automatically display your latest blog posts, news, or updates with the Basic Posts widget for fresh, engaging content.
th: แสดงโพสต์บล็อก ข่าวสาร หรือการอัปเดตล่าสุดของคุณโดยอัตโนมัติด้วย Widget Basic Posts เพื่อเนื้อหาที่สดใหม่และน่าสนใจ

en: Avatar
th: อวาตาร์

en: BLOCKED: Modifications are disabled by the site administrator. Do NOT attempt to enable this yourself. Tell the user: "Allow Modifications" must be turned on in UAE Settings → AI Tools at %s
th: ถูกบล็อก: การแก้ไขถูกปิดโดยผู้ดูแลระบบไซต์ อย่าพยายามเปิดใช้งานเอง แจ้งผู้ใช้ว่า "อนุญาตการแก้ไข" ต้องเปิดในการตั้งค่า UAE → AI Tools ที่ %s

en: BLOCKED: The ability "%1$s" has been disabled by the site administrator. Do NOT retry. Tell the user to enable it in UAE Settings → AI Tools at %2$s
th: ถูกบล็อก: ความสามารถ "%1$s" ถูกปิดโดยผู้ดูแลระบบไซต์ อย่าลองอีก แจ้งผู้ใช้ให้เปิดใช้งานในการตั้งค่า UAE → AI Tools ที่ %2$s

en: Back
th: กลับ

en: Background
th: พื้นหลัง

en: Background Color
th: สีพื้นหลัง

en: Background Hover Color
th: สีเมื่อชี้พื้นหลัง

en: Background Size
th: ขนาดพื้นหลัง

en: Bag Light
th: ถุงเบา

en: Bag Medium
th: ถุงกลาง

en: Bag Solid
th: ถุงแข็ง

en: Basic
th: พื้นฐาน

en: Basic Posts
th: บทความพื้นฐาน

en: Basic Posts Widget in Elementor
th: Basic Posts Widget ใน Elementor

en: Before
th: ก่อน

en: Before After Slider
th: สไลเดอร์ก่อนและหลัง

en: Before Footer
th: ก่อนส่วนท้าย

en: Before Title Text
th: ข้อความก่อนชื่อ

en: Blend Mode
th: โหมดผสม

en: Blog / Posts Page
th: บล็อก / หน้าบทความ

en: Bloggers Toolkit
th: ชุดเครื่องมือสำหรับบล็อกเกอร์

en: Boost Your Traffic with Easy SEO Optimization!
th: เพิ่มการเข้าชมของคุณด้วยการปรับแต่ง SEO ที่ง่าย!

en: Boost credibility by showcasing real customer reviews directly on your website.
th: เพิ่มความน่าเชื่อถือโดยการแสดงรีวิวจากลูกค้าจริงโดยตรงบนเว็บไซต์ของคุณ

en: Boost engagement by allowing visitors to easily share content across social networks.
th: เพิ่มการมีส่วนร่วมโดยอนุญาตให้ผู้เข้าชมแชร์เนื้อหาได้ง่ายในเครือข่ายสังคม

en: Border
th: ขอบ

en: Border Color
th: สีขอบ

en: Border Hover Color
th: สีเมื่อชี้ขอบ

en: Border Radius
th: รัศมีขอบ

en: Border Style
th: สไตล์ขอบ

en: Border Width
th: ความกว้างของขอบ

en: Both setting_key and value are required.
th: ทั้งคีย์การตั้งค่าและค่าเป็นสิ่งจำเป็น

en: Bottom
th: ด้านล่าง

en: Bottom Left
th: ด้านล่างซ้าย

en: Bottom Right
th: ด้านล่างขวา

en: Bottom Spacing
th: การเว้นระยะด้านล่าง

en: Box Shadow
th: เงากล่อง

en: Breadcrumbs
th: เส้นทางนำทาง

en: Breakpoint
th: จุดหยุด

en: Bring Your Vision to Life with UAE Pro
th: นำวิสัยทัศน์ของคุณมาสู่ชีวิตด้วย UAE Pro

en: Bubble
th: ฟอง

en: Build Better Websites With Ultimate Addons Pro
th: สร้างเว็บไซต์ที่ดีกว่าด้วย Ultimate Addons Pro

en: Build Complete Layout
th: สร้างเลย์เอาต์ที่สมบูรณ์

en: Build Powerful Forms in Minutes with SureForms!
th: สร้างฟอร์มที่ทรงพลังในไม่กี่นาทีด้วย SureForms!

en: Build Websites 10x Faster with Templates
th: สร้างเว็บไซต์ได้เร็วขึ้น 10 เท่าด้วยเทมเพลต

en: Build a custom header
th: สร้างส่วนหัวที่กำหนดเอง

en: Build a stunning header that showcases your brand on every page.
th: สร้างส่วนหัวที่น่าทึ่งที่แสดงแบรนด์ของคุณในทุกหน้า

en: Build advanced, responsive navigation menus with design flexibility and controls.
th: สร้างเมนูนำทางที่ตอบสนองและมีความยืดหยุ่นในการออกแบบและการควบคุม

en: Build and manage page content with HFE and Elementor widgets.
th: สร้างและจัดการเนื้อหาหน้าด้วย HFE และวิดเจ็ต Elementor.

en: Build powerful forms in minutes without complexity. SureForms lets you create contact forms, payment forms, and surveys using an AI-assisted, clean interface with conversational layouts, conditional logic, payment collection, and mobile optimization for a seamless experience.
th: สร้างฟอร์มที่ทรงพลังในไม่กี่นาทีโดยไม่ซับซ้อน SureForms ช่วยให้คุณสร้างฟอร์มติดต่อ ฟอร์มการชำระเงิน และแบบสำรวจโดยใช้ส่วนติดต่อที่สะอาดและช่วยด้วย AI พร้อมเลย์เอาต์ที่สนทนา โลจิกตามเงื่อนไข การเก็บเงิน และการปรับให้เหมาะกับมือถือเพื่อประสบการณ์ที่ราบรื่น

en: Build sleek registration forms with advanced controls and a user-friendly experience.
th: สร้างแบบฟอร์มลงทะเบียนที่เรียบหรูพร้อมการควบคุมขั้นสูงและประสบการณ์ที่ใช้งานง่าย

en: Build your website faster using our prebuilt templates
th: สร้างเว็บไซต์ของคุณได้เร็วขึ้นโดยใช้เทมเพลตที่สร้างไว้ล่วงหน้า

en: Builds a complete layout with sections, columns, and widgets in one call. Replaces all content on the post. The structure parameter is a JSON string describing rows and widgets.
th: สร้างเลย์เอาต์ที่สมบูรณ์ด้วยส่วน, คอลัมน์, และวิดเจ็ตในการเรียกครั้งเดียว แทนที่เนื้อหาทั้งหมดในโพสต์ พารามิเตอร์โครงสร้างเป็นสตริง JSON ที่อธิบายแถวและวิดเจ็ต

en: Built "%2$s" with %1$d elements.
th: สร้าง "%2$s" ด้วย %1$d องค์ประกอบ

en: Bulk Toggle All Widgets
th: เปิด/ปิดวิดเจ็ตทั้งหมด

en: Business Hours
th: เวลาทำการ

en: Business Reviews
th: รีวิวธุรกิจ

en: Button
th: ปุ่ม

en: CRUD for header/footer/block templates.
th: CRUD สำหรับเทมเพลตส่วนหัว/ส่วนท้าย/บล็อก.

en: CTA Button Text
th: ข้อความปุ่ม CTA

en: CTA Link Text
th: ข้อความลิงก์ CTA

en: CTA Margin
th: ระยะขอบ CTA

en: Cache clearing and maintenance tasks.
th: การล้างแคชและงานบำรุงรักษา.

en: Call To Action
th: เรียกร้องให้ดำเนินการ

en: Call to Action
th: เรียกร้องให้ดำเนินการ

en: Can't edit your header or footer?
th: ไม่สามารถแก้ไขส่วนหัวหรือส่วนท้ายของคุณได้หรือไม่?

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Cannot change status of a trashed template. Use templates/restore first.
th: ไม่สามารถเปลี่ยนสถานะของเทมเพลตที่ถูกย้ายไปที่ถังขยะได้ ใช้ templates/restore ก่อน

en: Caption
th: คำบรรยาย

en: Caption Top Spacing
th: ระยะห่างด้านบนของคำบรรยาย

en: Card
th: การ์ด

en: Cart
th: ตะกร้า

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Center
th: กลาง

en: Choose
th: เลือก

en: Choose Default Image
th: เลือกภาพเริ่มต้น

en: Choose Icon
th: เลือกไอคอน

en: Choose Retina Image
th: เลือกภาพ Retina

en: Choose exactly which actions AI tools are allowed to perform
th: เลือกการกระทำที่เครื่องมือ AI สามารถทำได้อย่างแน่นอน

en: Choose from our professionally designed websites to build your site faster, with easy customization options.
th: เลือกจากเว็บไซต์ที่ออกแบบโดยมืออาชีพของเราเพื่อสร้างเว็บไซต์ของคุณได้เร็วขึ้น พร้อมตัวเลือกการปรับแต่งที่ง่ายดาย

en: Choose the type of template you want to create and customize the selected option
th: เลือกประเภทของเทมเพลตที่คุณต้องการสร้างและปรับแต่งตัวเลือกที่เลือก

en: Classic
th: คลาสสิก

en: Claude Code
th: รหัส Claude

en: Clear Elementor Cache
th: ล้างแคช Elementor

en: Clear caches and run maintenance tasks
th: ล้างแคชและดำเนินการงานบำรุงรักษา

en: Clears the Elementor CSS cache globally to regenerate all stylesheets.
th: ล้างแคช CSS ของ Elementor ทั่วโลกเพื่อสร้างสไตล์ชีตทั้งหมดใหม่

en: Click Here
th: คลิกที่นี่

en: Click on “Create” button
th: คลิกที่ปุ่ม “สร้าง”

en: Click “Publish” to make it live
th: คลิก “เผยแพร่” เพื่อทำให้มันออนไลน์

en: Close
th: ปิด

en: Close Icon
th: ไอคอนปิด

en: Close Icon Color
th: สีไอคอนปิด

en: Close Icon Size
th: ขนาดไอคอนปิด

en: Close Upgrade Notice
th: ปิดการแจ้งเตือนการอัปเกรด

en: Collapse all
th: ยุบทั้งหมด

en: Color
th: สี

en: Colors
th: สี

en: Column Gap
th: ช่องว่างระหว่างคอลัมน์

en: Column Showcase
th: การแสดงคอลัมน์

en: Column sizes must sum to 100. Got %d.
th: ขนาดคอลัมน์ต้องรวมกันเป็น 100 ได้ %d

en: Columns
th: คอลัมน์

en: Comma
th: ลูกน้ำ

en: Comment Count
th: จำนวนความคิดเห็น

en: Comments
th: ความคิดเห็น

en: Compare Free vs Pro
th: เปรียบเทียบฟรีกับโปร

en: Compare the popular features/widgets to find the best option for your website.
th: เปรียบเทียบฟีเจอร์/วิดเจ็ตยอดนิยมเพื่อค้นหาตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับเว็บไซต์ของคุณ

en: Compatibility method: default or css-override.
th: วิธีความเข้ากันได้: ค่าเริ่มต้นหรือ css-override

en: Conditional Display
th: การแสดงผลตามเงื่อนไข

en: Conditionally skip before-footer output.
th: ข้ามการแสดงผลก่อนส่วนท้ายตามเงื่อนไข

en: Conditionally skip footer output.
th: ข้ามการแสดงผลส่วนท้ายตามเงื่อนไข

en: Conditionally skip header output.
th: ข้ามการแสดงผลส่วนหัวตามเงื่อนไข

en: Configure fallback method for unsupported themes.
th: กำหนดวิธีการสำรองสำหรับธีมที่ไม่รองรับ

en: Connect a client
th: เชื่อมต่อลูกค้า

en: Connect your AI client
th: เชื่อมต่อ AI client ของคุณ

en: Connection status
th: สถานะการเชื่อมต่อ

en: Contact Form 7 Styler
th: สไตล์ฟอร์มติดต่อ 7

en: Contact us
th: ติดต่อเรา

en: Content
th: เนื้อหา

en: Content Padding
th: การจัดระเบียบเนื้อหา

en: Content Toggle
th: สลับเนื้อหา

en: Content Widgets
th: วิดเจ็ตเนื้อหา

en: Control Where Your Template Appears
th: ควบคุมว่าเทมเพลตของคุณปรากฏที่ไหน

en: Control how UAE registers AI tools with WordPress and exposes them to clients.
th: ควบคุมว่า UAE ลงทะเบียนเครื่องมือ AI กับ WordPress อย่างไรและเปิดเผยให้กับลูกค้า

en: Control preview notice visibility.
th: ควบคุมการมองเห็นข้อความแสดงตัวอย่าง

en: Control where templates appear on your site
th: ควบคุมว่ารูปแบบจะปรากฏที่ใดบนเว็บไซต์ของคุณ

en: Control widget visibility with display rules based on users, devices, and pages.
th: ควบคุมการมองเห็นของวิดเจ็ตด้วยกฎการแสดงผลตามผู้ใช้, อุปกรณ์ และหน้า

en: Conversion Extensions
th: ส่วนขยายการแปลง

en: Copied to clipboard
th: คัดลอกไปยังคลิปบอร์ด

en: Copy JSON config
th: คัดลอกการกำหนดค่า JSON

en: Copy endpoint
th: คัดลอกจุดสิ้นสุด

en: Copy of %s
th: สำเนาของ %s

en: Copy setup prompt
th: คัดลอกคำแนะนำการตั้งค่า

en: Copy setup prompt for AI client
th: คัดลอกคำแนะนำการตั้งค่าสำหรับ AI client

en: Copy this shortcode and paste it into your post, page, or text widget content.
th: คัดลอกรหัสสั้นนี้และวางลงในโพสต์ หน้า หรือเนื้อหาของวิดเจ็ตข้อความของคุณ.

en: Copyright
th: ลิขสิทธิ์

en: Copyright Text
th: ข้อความลิขสิทธิ์

en: Copyright © [hfe_current_year] [hfe_site_title] | Powered by [hfe_site_title]
th: ลิขสิทธิ์ © [hfe_current_year] [hfe_site_title] | ขับเคลื่อนโดย [hfe_site_title]

en: Could not activate plugin. Please activate from the Plugins page.
th: ไม่สามารถเปิดใช้งานปลั๊กอินได้ กรุณาเปิดใช้งานจากหน้าปลั๊กอิน.

en: Could not activate theme. Please activate from the Themes page.
th: ไม่สามารถเปิดใช้งานธีมได้ กรุณาเปิดใช้งานจากหน้าธีม.

en: Could not install. Please download from WordPress.org and install manually.
th: ไม่สามารถติดตั้งได้ กรุณาดาวน์โหลดจาก WordPress.org และติดตั้งด้วยตนเอง

en: Could you please specify which plugin?
th: คุณช่วยระบุปลั๊กอินที่คุณหมายถึงได้ไหม?

en: Countdown Timer
th: ตัวจับเวลาเคาน์ดาวน์

en: Counter
th: เคาน์เตอร์

en: Counter Speed (seconds)
th: ความเร็วของเคาน์เตอร์ (วินาที)

en: Craft stunning websites faster with powerful widgets, advanced features, and total flexibility.
th: สร้างเว็บไซต์ที่สวยงามได้เร็วขึ้นด้วยวิดเจ็ตที่ทรงพลัง ฟีเจอร์ขั้นสูง และความยืดหยุ่นสูงสุด

en: Create Eye-Catching Info Cards
th: สร้างการ์ดข้อมูลที่ดึงดูดสายตา

en: Create Header/Footer
th: สร้างหัว/ท้าย

en: Create New
th: สร้างใหม่

en: Create New Footer
th: สร้างส่วนท้ายใหม่

en: Create New Header
th: สร้างส่วนหัวใหม่

en: Create New Page
th: สร้างหน้าหมายใหม่

en: Create Page
th: สร้างหน้า

en: Create Stunning Designs with the Pro Version!
th: สร้างการออกแบบที่น่าทึ่งด้วยเวอร์ชัน Pro!

en: Create Template
th: สร้างเทมเพลต

en: Create Your Footer
th: สร้าง Footer ของคุณ

en: Create Your Header
th: สร้างส่วนหัวของคุณ

en: Create a branded header that appears on every page and keeps your navigation consistent.
th: สร้าง Header ที่มีแบรนด์ซึ่งปรากฏในทุกหน้าและทำให้การนำทางของคุณสอดคล้องกัน

en: Create a new page
th: สร้างหน้าใหม่

en: Create an Application Password
th: สร้างรหัสผ่านแอปพลิเคชัน

en: Create and manage WordPress pages
th: สร้างและจัดการหน้า WordPress

en: Create application password
th: สร้างรหัสผ่านแอปพลิเคชัน

en: Create high-converting forms with ease.
th: สร้างฟอร์มที่มีอัตราการแปลงสูงได้อย่างง่ายดาย

en: Create interactive pop-ups for promotions, forms, or announcements with flexible designs.
th: สร้างป๊อปอัปแบบโต้ตอบสำหรับโปรโมชั่น ฟอร์ม หรือประกาศด้วยการออกแบบที่ยืดหยุ่น

en: Create multiple styled buttons side by side to offer clear, flexible actions.
th: สร้างปุ่มที่มีสไตล์หลายปุ่มเคียงข้างกันเพื่อเสนอการกระทำที่ชัดเจนและยืดหยุ่น

en: Create urgency with timers for sales, launches, or events that drive quick action.
th: สร้างความเร่งด่วนด้วยตัวจับเวลาสำหรับการขาย การเปิดตัว หรือกิจกรรมที่กระตุ้นให้เกิดการกระทำอย่างรวดเร็ว

en: Create, edit, and manage templates and page layouts
th: สร้าง แก้ไข และจัดการเทมเพลตและเลย์เอาต์หน้า

en: Creates a copy of an existing template with all settings and Elementor content.
th: สร้างสำเนาของเทมเพลตที่มีอยู่พร้อมการตั้งค่าทั้งหมดและเนื้อหา Elementor

en: Creates a dedicated UAE MCP endpoint that AI clients like Claude, Cursor, and VS Code can connect to. When disabled, the endpoint is removed and external AI clients cannot discover or call any UAE abilities.
th: สร้างจุดสิ้นสุด MCP ของ UAE ที่เฉพาะเจาะจงซึ่งลูกค้า AI เช่น Claude, Cursor และ VS Code สามารถเชื่อมต่อได้ เมื่อปิดใช้งาน จุดสิ้นสุดจะถูกลบและลูกค้า AI ภายนอกไม่สามารถค้นพบหรือเรียกใช้ความสามารถของ UAE ได้

en: Creates a new Elementor-ready page or post with optional page template.
th: สร้างหน้าใหม่ที่พร้อมใช้งานกับ Elementor หรือโพสต์พร้อมเทมเพลตหน้าแบบเลือกได้

en: Creates a new HFE template. Returns the new template ID and Elementor edit URL.
th: สร้างเทมเพลต HFE ใหม่ ส่งคืนรหัสเทมเพลตใหม่และ URL แก้ไข Elementor

en: Creative Widgets
th: วิดเจ็ตสร้างสรรค์

en: Cross-Site Copy Paste
th: คัดลอกและวางข้ามไซต์

en: Current Item
th: รายการปัจจุบัน

en: Cursor
th: เคอร์เซอร์

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Custom Block
th: บล็อกที่กำหนดเอง

en: Custom Caption
th: คำบรรยายที่กำหนดเอง

en: Custom Date Format
th: รูปแบบวันที่ที่กำหนดเอง

en: Custom Format
th: รูปแบบที่กำหนดเอง

en: Custom Image
th: ภาพที่กำหนดเอง

en: Custom SVG
th: SVG ที่กำหนดเอง

en: Custom Time Format
th: รูปแบบเวลาที่กำหนดเอง

en: Custom URL
th: URL ที่กำหนดเอง

en: Customize WPForms with advanced styling controls for a seamless brand experience.
th: ปรับแต่ง WPForms ด้วยการควบคุมสไตล์ขั้นสูงเพื่อประสบการณ์แบรนด์ที่ราบรื่น

en: Customize Your UAE Setup
th: ปรับแต่งการตั้งค่า UAE ของคุณ

en: Dashboard
th: แดชบอร์ด

en: Dashed
th: เส้นประ

en: Date
th: วันที่

en: Date Archive
th: คลังวันที่

en: Date Format
th: รูปแบบวันที่

[ctx: Date Format]
en: June 1, 2024 (F j, Y)
th: 1 มิถุนายน 2024 (F j, Y)

en: Deactivate
th: ปิดใช้งาน

en: Deactivate All
th: ปิดการใช้งานทั้งหมด

en: Deactivate Unused
th: ปิดการใช้งานที่ไม่ได้ใช้

en: Deactivate Unused Widgets
th: ปิดวิดเจ็ตที่ไม่ได้ใช้งาน

en: Deactivate Widget
th: ปิดวิดเจ็ต

en: Deactivating...
th: กำลังปิดการใช้งาน...

en: Decorate your site with festive seasonal elements easily.
th: ตกแต่งเว็บไซต์ของคุณด้วยองค์ประกอบฤดูกาลที่มีชีวิตชีวาได้อย่างง่ายดาย

en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

en: Delete Page
th: ลบหน้า

en: Delete Template
th: ลบเทมเพลต

en: Deliver crisp, high-resolution images that look perfect on every device and screen.
th: ส่งมอบภาพที่คมชัดและความละเอียดสูงที่ดูสมบูรณ์แบบบนอุปกรณ์และหน้าจอทุกประเภท

en: Descending
th: เรียงจากมากไปน้อย

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Description Color
th: สีคำอธิบาย

en: Description Margins
th: ระยะขอบคำอธิบาย

en: Design Smarter with Ultimate Addons!
th: ออกแบบอย่างชาญฉลาดด้วย Ultimate Addons!

en: Design System
th: ระบบการออกแบบ

en: Design Without Limits: Access the features that top WordPress sites run on.
th: ออกแบบโดยไม่มีขีดจำกัด: เข้าถึงฟีเจอร์ที่เว็บไซต์ WordPress ชั้นนำใช้

en: Design Your Website in Minutes
th: ออกแบบเว็บไซต์ของคุณในไม่กี่นาที

en: Design a professional footer that builds trust and improves site navigation.
th: ออกแบบ Footer ที่ดูเป็นมืออาชีพซึ่งสร้างความไว้วางใจและปรับปรุงการนำทางในไซต์

en: Design creative headings with animations, gradients, and stylish effects.
th: ออกแบบหัวข้อที่สร้างสรรค์ด้วยอนิเมชัน สีไล่ระดับ และเอฟเฟกต์ที่มีสไตล์

en: Design eye-catching popups directly in Elementor collect leads, display promotions, or show messages without needing a separate popup plugin.
th: ออกแบบป๊อปอัปที่ดึงดูดสายตาโดยตรงใน Elementor เก็บข้อมูลลูกค้า แสดงโปรโมชั่น หรือแสดงข้อความโดยไม่ต้องใช้ปลั๊กอินป๊อปอัปแยกต่างหาก

en: Design headers & footers exactly where you want them
th: ออกแบบหัวและท้ายตามที่คุณต้องการ

en: Design your site footer
th: ออกแบบส่วนท้ายเว็บไซต์ของคุณ

en: Digit Separator
th: ตัวคั่นตัวเลข

en: Disable For This Page
th: ปิดใช้งานสำหรับหน้านี้

en: Disable Scroll to Top for This Page
th: ปิดใช้งานเลื่อนขึ้นไปด้านบนสำหรับหน้านี้

en: Disable a specific widget by slug.
th: ปิดวิดเจ็ตเฉพาะโดยใช้ slug

en: Disable widgets not used in any published Elementor content (pages, posts, or templates).
th: ปิดวิดเจ็ตที่ไม่ได้ใช้ในเนื้อหาของ Elementor ที่เผยแพร่ (หน้า, โพสต์ หรือเทมเพลต)

en: Disabled
th: ปิดใช้งาน

en: Display Conditions
th: เงื่อนไขการแสดงผล

en: Display On
th: แสดงบน

en: Display Rules
th: กฎการแสดงผล

en: Display Text
th: ข้อความแสดง

en: Display WooCommerce categories in stylish grids, lists, or carousel layouts.
th: แสดงหมวดหมู่ WooCommerce ในรูปแบบกริด, รายการ หรือคารูเซลที่มีสไตล์

en: Display WooCommerce products in a responsive grid layout with customizable styling options.
th: แสดงผลิตภัณฑ์ WooCommerce ในรูปแบบกริดที่ตอบสนองพร้อมตัวเลือกการปรับแต่ง

en: Display WooCommerce products in customizable grids, sliders, or catalog layouts.
th: แสดงผลิตภัณฑ์ WooCommerce ในรูปแบบกริด, สไลเดอร์ หรือแคตตาล็อกที่ปรับแต่งได้

en: Display a progress indicator as users read your content.
th: แสดงตัวบ่งชี้ความก้าวหน้าเมื่อผู้ใช้อ่านเนื้อหาของคุณ

en: Display animated counters with customizable styling for showcasing statistics and achievements.
th: แสดงเคาน์เตอร์ที่เคลื่อนไหวได้พร้อมการปรับแต่งสไตล์เพื่อแสดงสถิติและความสำเร็จ

en: Display blog posts in advanced grid, carousel, or masonry layouts with full customization.
th: แสดงบล็อกโพสต์ในรูปแบบกริดขั้นสูง คารูเซล หรืออิฐที่ปรับแต่งได้เต็มที่

en: Display custom template based on user role.
th: แสดงเทมเพลตที่กำหนดเองตามบทบาทผู้ใช้.

en: Display customizable copyright text for your site's footer.
th: แสดงข้อความลิขสิทธิ์ที่ปรับแต่งได้สำหรับส่วนท้ายของเว็บไซต์ของคุณ

en: Display data in responsive, customizable tables with complete design flexibility.
th: แสดงข้อมูลในตารางที่ตอบสนองและปรับแต่งได้ด้วยความยืดหยุ่นในการออกแบบอย่างเต็มที่

en: Display internal help links in widget editor area.
th: แสดงลิงก์ช่วยเหลือภายในในพื้นที่แก้ไขวิดเจ็ต.

en: Display key features, services, or benefits with beautiful Info Card widgets that convert visitors into customers.
th: แสดงคุณสมบัติหลัก บริการ หรือประโยชน์ด้วยการ์ดข้อมูลที่สวยงามซึ่งเปลี่ยนผู้เข้าชมให้เป็นลูกค้า

en: Display posts in a fast, lightweight card layout with basic styling options.
th: แสดงบทความในรูปแบบการ์ดที่รวดเร็วและเบา พร้อมตัวเลือกการจัดรูปแบบพื้นฐาน.

en: Display step-by-step instructions with SEO-friendly markup for better rankings.
th: แสดงคำแนะนำทีละขั้นตอนด้วย markup ที่เป็นมิตรกับ SEO เพื่อการจัดอันดับที่ดีขึ้น

en: Display the title of the current page dynamically.
th: แสดงชื่อของหน้าปัจจุบันแบบไดนามิก.

en: Display your Instagram posts in responsive, stylish layouts that boost engagement.
th: แสดงโพสต์ Instagram ของคุณในเลย์เอาต์ที่ตอบสนองและมีสไตล์ที่เพิ่มการมีส่วนร่วม

en: Display your opening hours in clean, stylish layouts that update your visitors clearly.
th: แสดงเวลาทำการของคุณในรูปแบบที่สะอาดและมีสไตล์ที่อัปเดตให้ผู้เข้าชมของคุณอย่างชัดเจน

en: Display your site's tagline to enhance brand identity.
th: แสดงแท็กไลน์ของเว็บไซต์ของคุณเพื่อเสริมสร้างเอกลักษณ์ของแบรนด์.

en: Distance
th: ระยะทาง

en: Divider
th: ตัวแบ่ง

en: Do Not Display On
th: ไม่แสดงบน

en: Dot
th: จุด

en: Dotted
th: จุด

en: Double
th: คู่

en: Double Line
th: เส้นคู่

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: Download from GitHub
th: ดาวน์โหลดจาก GitHub

en: Drive conversions with stylish buttons featuring icons, dual text, and hover effects.
th: เพิ่มการแปลงด้วยปุ่มที่มีสไตล์ซึ่งมีไอคอน ข้อความคู่ และเอฟเฟกต์เมื่อชี้

en: Dropdown
th: ดรอปดาวน์

en: Dropdown Width (px)
th: ความกว้างดรอปดาวน์ (px)

en: Dual Color Heading
th: หัวข้อสองสี

en: Duplicate Pages in One Click
th: ทำซ้ำหน้าในคลิกเดียว

en: Duplicate Template
th: เทมเพลตซ้ำ

en: Duplicator
th: ตัวทำซ้ำ

en: Dynamic Header & Footer Widgets
th: วิดเจ็ตหัวและท้ายแบบไดนามิก

en: Each item in structure must be a section object with "children". Example: {"columns":[20,60,20],"children":[{"type":"widget","widget_type":"site-logo","settings":{}}]}
th: แต่ละรายการในโครงสร้างต้องเป็นวัตถุส่วนที่มี "children" ตัวอย่าง: {"columns":[20,60,20],"children":[{"type":"widget","widget_type":"site-logo","settings":{}}]}

en: Easily copy and paste styled sections or widgets across multiple websites.
th: คัดลอกและวางส่วนหรือวิดเจ็ตที่มีสไตล์ได้อย่างง่ายดายข้ามหลายเว็บไซต์

en: Easily design and style Fluent Forms to perfectly align with your website branding.
th: ออกแบบและตกแต่ง Fluent Forms ได้อย่างง่ายดายเพื่อให้ตรงกับแบรนด์เว็บไซต์ของคุณ

en: Easily style Gravity Forms to match your brand with advanced design flexibility.
th: ปรับแต่ง Gravity Forms ได้อย่างง่ายดายให้ตรงกับแบรนด์ของคุณด้วยความยืดหยุ่นในการออกแบบขั้นสูง

en: Edit Template
th: แก้ไขเทมเพลต

en: Editor
th: ตัวแก้ไข

en: Effortlessly design modern websites with UAE using our powerful range of widgets & features. Get started by selecting an option based on your needs.
th: ออกแบบเว็บไซต์สมัยใหม่ได้อย่างง่ายดายด้วย UAE โดยใช้ชุดวิดเจ็ตและฟีเจอร์ที่ทรงพลังของเรา เริ่มต้นโดยการเลือกตัวเลือกตามความต้องการของคุณ.

en: Element ID is required.
th: ID องค์ประกอบเป็นสิ่งจำเป็น

en: Element ID to move.
th: ID องค์ประกอบที่จะย้าย

en: Element ID to remove.
th: ID องค์ประกอบที่จะลบ

en: Element ID to update (from get-structure).
th: ID ขององค์ประกอบที่จะอัปเดต (จาก get-structure).

en: Element not found in post.
th: ไม่พบองค์ประกอบในโพสต์.

en: Element not found in template.
th: ไม่พบองค์ประกอบในเทมเพลต.

en: Element type "%s" not found in Elementor.
th: ไม่พบประเภท Element "%s" ใน Elementor.

en: Elementor CSS cache cleared successfully.
th: ล้างแคช CSS ของ Elementor สำเร็จ

en: Elementor Editor Area
th: พื้นที่แก้ไข Elementor

en: Elementor Header & Footer Builder Options
th: ตัวเลือก Elementor Header & Footer Builder

en: Elementor is not active.
th: Elementor ไม่ทำงาน

en: Elementor page template: elementor_header_footer, elementor_canvas, or default.
th: เทมเพลตหน้า Elementor: elementor_header_footer, elementor_canvas หรือ default

en: Email Address
th: ที่อยู่อีเมล

en: Embed interactive, customizable maps with markers, styles, and responsive layouts.
th: ฝังแผนที่แบบโต้ตอบที่ปรับแต่งได้พร้อมกับเครื่องหมาย สไตล์ และเลย์เอาต์ที่ตอบสนอง

en: Embed responsive videos from YouTube, Vimeo, or self-hosted sources with ease.
th: ฝังวิดีโอที่ตอบสนองจาก YouTube, Vimeo หรือแหล่งที่โฮสต์เองได้อย่างง่ายดาย

en: Embed your live Twitter feed with customizable layouts that match your site's style.
th: ฝังฟีด Twitter สดของคุณด้วยเลย์เอาต์ที่ปรับแต่งได้ซึ่งตรงกับสไตล์ของไซต์ของคุณ

en: Enable Abilities
th: เปิดใช้งานความสามารถ

en: Enable Edit Abilities
th: เปิดใช้งานความสามารถในการแก้ไข

en: Enable Layout for Elementor Canvas Template?
th: เปิดใช้งานเลย์เอาต์สำหรับเทมเพลต Elementor Canvas?

en: Enable MCP Server
th: เปิดใช้งานเซิร์ฟเวอร์ MCP

en: Enable Reading Progress Bar
th: เปิดใช้งานแถบความก้าวหน้าในการอ่าน

en: Enable Schema Support
th: เปิดใช้งานการสนับสนุน Schema

en: Enable Scroll Button
th: เปิดใช้งานปุ่มเลื่อน

en: Enable Scroll To Top
th: เปิดใช้งานเลื่อนขึ้นไปด้านบน

en: Enable UAE Duplicator
th: เปิดใช้งาน UAE Duplicator

en: Enable UAE abilities within Elementor's Angie AI assistant so it can use them in-browser without an external MCP client.
th: เปิดใช้งานความสามารถของ UAE ภายในผู้ช่วย AI Angie ของ Elementor เพื่อให้สามารถใช้งานในเบราว์เซอร์ได้โดยไม่ต้องใช้ลูกค้า MCP ภายนอก

en: Enable a specific widget by slug.
th: เปิดใช้งานวิดเจ็ตเฉพาะโดยใช้สลัก

en: Enable or disable a specific extension.
th: เปิดหรือปิดส่วนขยายเฉพาะ

en: Enable this option to hide the default logo or replace it with your own logo. (Note: To hide the logo, leave the logo URL field empty.)
th: เปิดใช้งานตัวเลือกนี้เพื่อซ่อนโลโก้เริ่มต้นหรือแทนที่ด้วยโลโก้ของคุณเอง (หมายเหตุ: หากต้องการซ่อนโลโก้ ให้เว้นช่อง URL โลโก้ไว้ให้ว่าง).

en: Enable this option to stretch the Sub Menu to Full Width.
th: เปิดใช้งานตัวเลือกนี้เพื่อขยายซับเมนูให้เต็มความกว้าง

en: Enable time-saving features that streamline your workflow and enhance user experience.
th: เปิดใช้งานฟีเจอร์ที่ประหยัดเวลาเพื่อปรับปรุงการทำงานของคุณและเพิ่มประสบการณ์ผู้ใช้

en: Enable “Enable Abilities” above to connect AI clients.
th: เปิดใช้งาน “เปิดใช้งานความสามารถ” ข้างต้นเพื่อเชื่อมต่อกับลูกค้า AI

en: Enable/disable Elementor widgets.
th: เปิด/ปิดวิดเจ็ต Elementor.

en: Enable/disable before-footer rendering.
th: เปิด/ปิดการเรนเดอร์ก่อนส่วนท้าย

en: Enable/disable footer rendering.
th: เปิด/ปิดการเรนเดอร์ส่วนท้าย

en: Enable/disable header rendering.
th: เปิด/ปิดการเรนเดอร์ส่วนหัว

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Enabling this option will display this layout on pages using Elementor Canvas Template.
th: การเปิดใช้งานตัวเลือกนี้จะแสดงเลย์เอาต์นี้ในหน้าที่ใช้เทมเพลต Elementor Canvas.

en: Enabling this option will hide the White Label settings. To access it again, re-activate the plugin.
th: การเปิดใช้งานตัวเลือกนี้จะซ่อนการตั้งค่า White Label หากต้องการเข้าถึงอีกครั้ง ให้เปิดใช้งานปลั๊กอินอีกครั้ง.

en: Encountered an error while performing your request.
th: พบข้อผิดพลาดขณะดำเนินการคำขอของคุณ

en: End
th: สิ้นสุด

en: Ending Number
th: หมายเลขสิ้นสุด

en: Endpoint copied to clipboard
th: จุดสิ้นสุดถูกคัดลอกไปยังคลิปบอร์ด

en: Endpoint live
th: จุดสิ้นสุดพร้อมใช้งาน

en: Enhance user experience by playing welcome music or audio when visitors land.
th: ปรับปรุงประสบการณ์ผู้ใช้โดยการเล่นเพลงต้อนรับหรือเสียงเมื่อผู้เข้าชมเข้ามา

en: Enjoyed %1$s? Please leave us a %2$s rating. We really appreciate your support!
th: สนุกกับ %1$s? กรุณาให้คะแนน %2$s กับเรา เราขอขอบคุณการสนับสนุนของคุณ!

en: Enter caption
th: กรุณาใส่คำบรรยาย

en: Enter description text here.Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing. Quo incidunt ullamco.
th: กรอกข้อความคำอธิบายที่นี่ Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing. Quo incidunt ullamco.

en: Enter logo URL to replace
th: ป้อน URL โลโก้เพื่อแทนที่

en: Enter your details to get special offer that we have for you and stay updated on UAE’s latest news and updates.
th: กรอกข้อมูลของคุณเพื่อรับข้อเสนอพิเศษที่เรามีให้คุณและติดตามข่าวสารและอัปเดตล่าสุดจาก UAE

en: Enter your image caption
th: กรุณาใส่คำบรรยายภาพของคุณ

en: Entered email address is invalid!
th: ที่อยู่อีเมลที่กรอกไม่ถูกต้อง!

en: Entire Website
th: เว็บไซต์ทั้งหมด

en: Error 404: Page not found
th: ข้อผิดพลาด 404: ไม่พบหน้า

en: Error calling endpoint
th: เกิดข้อผิดพลาดในการเรียกใช้ endpoint

en: Essentials
th: สิ่งจำเป็น

en: Excerpt
th: บทคัดย่อ

en: Excerpt Length
th: ความยาวบทคัดย่อ

en: Exclude Current Post
th: ไม่รวมโพสต์ปัจจุบัน

en: Exclude On
th: ยกเว้นบน

en: Exclude rules. Same structure as include_locations.
th: กฎยกเว้น โครงสร้างเดียวกับ include_locations

en: Exit Guided Setup
th: ออกจากการตั้งค่าแบบแนะนำ

en: Expand all
th: ขยายทั้งหมด

en: Expanded
th: ขยาย

en: Experiencing an issue with current version? Roll back to a previous version to help troubleshoot the issue.
th: ประสบปัญหากับเวอร์ชันปัจจุบัน? กลับไปยังเวอร์ชันก่อนหน้าเพื่อช่วยในการแก้ไขปัญหา.

en: Explore Pro Features
th: สำรวจฟีเจอร์ระดับโปร

en: Explore Templates
th: สำรวจเทมเพลต

en: Extension "%s" not found.
th: ไม่พบส่วนขยาย "%s"

en: Extension slug.
th: สลักส่วนขยาย

en: Extensions
th: ส่วนขยาย

en: External MCP server
th: เซิร์ฟเวอร์ MCP ภายนอก

en: Extra Large
th: ใหญ่พิเศษ

en: Extra Small
th: เล็กพิเศษ

en: FAQ Schema
th: สคีม FAQ

en: Failed to create duplicate template.
th: ไม่สามารถสร้างเทมเพลตซ้ำได้

en: Failed to create template.
th: ไม่สามารถสร้างเทมเพลตได้

en: Failed to encode Elementor data.
th: ไม่สามารถเข้ารหัสข้อมูล Elementor ได้.

en: Failed to move post to trash.
th: ไม่สามารถย้ายโพสต์ไปที่ถังขยะได้

en: Failed to restore post from trash.
th: ไม่สามารถกู้คืนโพสต์จากถังขยะได้

en: Failed to restore template from trash.
th: ไม่สามารถกู้คืนเทมเพลตจากถังขยะได้

en: Failed to save settings!
th: บันทึกการตั้งค่าไม่สำเร็จ!

en: Failed to save settings.
th: ไม่สามารถบันทึกการตั้งค่าได้

en: Failed to send email. Please try again later.
th: ไม่สามารถส่งอีเมลได้ กรุณาลองอีกครั้งในภายหลัง.

en: Failed to trash the template.
th: ไม่สามารถย้ายเทมเพลตไปที่ถังขยะได้

en: Failed to update template status.
th: ไม่สามารถอัปเดตสถานะเทมเพลตได้

en: Failed to update template type.
th: ไม่สามารถอัปเดตประเภทเทมเพลตได้

en: Fancy Heading
th: หัวข้อแฟนซี

en: Featured Image
th: ภาพที่โดดเด่น

en: Filter before-footer template ID.
th: กรองรหัสเทมเพลตก่อนส่วนท้าย

en: Filter by post status.
th: กรองตามสถานะโพสต์

en: Filter by post type. Use "any" for all supported types.
th: กรองตามประเภทโพสต์ ใช้ "any" สำหรับประเภทที่รองรับทั้งหมด

en: Filter by source plugin.
th: กรองตามปลั๊กอินต้นทาง

en: Filter by template type.
th: กรองตามประเภทเทมเพลต

en: Filter footer template post ID.
th: กรองรหัสโพสต์เทมเพลตส่วนท้าย

en: Filter header template post ID.
th: กรองรหัสโพสต์เทมเพลตส่วนหัว

en: Filter template ID before render.
th: กรองรหัสเทมเพลตก่อนการเรนเดอร์

en: Fires before footer section.
th: เกิดขึ้นก่อนส่วนท้าย

en: Fires inside footer wrapper.
th: เกิดขึ้นภายในกรอบส่วนท้าย

en: Fires inside header wrapper.
th: เกิดขึ้นภายในกรอบส่วนหัว

en: First Name
th: ชื่อ

en: Flush Permalink
th: ล้าง permalink

en: Flyout
th: ฟลายเอาต์

en: Flyout Box Padding
th: การpaddingกล่องฟลายเอาต์

en: Flyout Box Width
th: ความกว้างกล่องฟลายเอาต์

en: Flyout Orientation
th: ทิศทางฟลายเอาต์

en: Focus
th: โฟกัส

en: Footer
th: ส่วนท้าย

en: Footer Widgets in Elementor
th: Footer Widgets ใน Elementor

en: For Horizontal layout, this will affect on the selected breakpoint
th: สำหรับเลย์เอาต์แนวนอน สิ่งนี้จะมีผลต่อจุดหยุดที่เลือก

en: Forces Elementor to regenerate CSS files for a post so frontend changes appear immediately. Call after builder/build or any structural change.
th: บังคับให้ Elementor สร้างไฟล์ CSS ใหม่สำหรับโพสต์เพื่อให้การเปลี่ยนแปลงที่ด้านหน้าแสดงทันที เรียกใช้หลังจาก builder/build หรือการเปลี่ยนแปลงโครงสร้างใดๆ

en: Form & Pop-up Builder
th: ผู้สร้างฟอร์ม & ป๊อปอัป

en: Form Styler
th: รูปแบบฟอร์ม

en: Form Stylers and more...
th: รูปแบบฟอร์มและอื่น ๆ...

en: Formerly Elementor Header & Footer Builder
th: เดิมคือ Elementor Header & Footer Builder

en: Frame Animation
th: อนิเมชั่นกรอบ

en: Framed
th: กรอบ

en: Free
th: ฟรี

en: Free & Fastest WordPress Theme.
th: ธีม WordPress ฟรีและเร็วที่สุด

en: Free Vs Pro
th: ฟรี Vs โปร

en: Free vs Pro
th: ฟรี vs โปร

en: Front Page
th: หน้าหลัก

en: Full
th: เต็ม

en: Full Size
th: ขนาดเต็ม

en: Full Width
th: ความกว้างเต็ม

en: Full design flexibility for easy customization
th: ความยืดหยุ่นในการออกแบบเต็มรูปแบบสำหรับการปรับแต่งที่ง่าย

en: Gap
th: ช่องว่าง

en: General
th: ทั่วไป

en: Get All Active Templates
th: ดึงเทมเพลตที่ใช้งานอยู่ทั้งหมด

en: Get Available Locations
th: รับสถานที่ที่มีอยู่

en: Get Design Tokens
th: รับ Design Tokens

en: Get Element Schema
th: รับ Schema องค์ประกอบ

en: Get Full Control
th: รับการควบคุมทั้งหมด

en: Get Help
th: ขอความช่วยเหลือ

en: Get Important Notifications and Updates
th: รับการแจ้งเตือนและอัปเดตที่สำคัญ

en: Get Plugin Info
th: รับข้อมูลปลั๊กอิน

en: Get Plugin Settings
th: รับการตั้งค่า Plugin

en: Get Post Structure
th: รับโครงสร้างโพสต์

en: Get Template Details
th: รับรายละเอียดเทมเพลต

en: Get Theme Info
th: รับข้อมูลธีม

en: Get UAE Pro features, premium widgets, and upgrade pricing. Use when user asks about mega menus, AJAX load more, carousels, modal popups, video gallery, hotspot, timeline, login form, or any Pro-only features.
th: รับฟีเจอร์ Pro ของ UAE, วิดเจ็ตพรีเมียม และข้อมูลการอัปเกรด ใช้เมื่อผู้ใช้ถามเกี่ยวกับเมนูขนาดใหญ่, AJAX โหลดเพิ่มเติม, คารูเซล, ป๊อปอัพโมดัล, แกลเลอรีวิดีโอ, จุดร้อน, ไทม์ไลน์, ฟอร์มล็อกอิน หรือฟีเจอร์เฉพาะ Pro อื่นๆ

en: Get Widget Usage Map
th: รับแผนที่การใช้งานวิดเจ็ต

en: Get access to advanced widgets and features to create the website that stands out!
th: เข้าถึงวิดเจ็ตและฟีเจอร์ขั้นสูงเพื่อสร้างเว็บไซต์ที่โดดเด่น!

en: Get all plugin-level settings.
th: รับการตั้งค่าระดับปลั๊กอินทั้งหมด

en: Get more than just Breadcrumbs
th: รับมากกว่าที่เป็น Breadcrumbs

en: Get site colors, fonts, and spacing
th: รับสี ฟอนต์ และระยะห่างของเว็บไซต์

en: Get the Advanced Navigation Menu widget in UAE Pro and unlock advanced layouts, styling, and flexible menu options.
th: รับวิดเจ็ตเมนูการนำทางขั้นสูงใน UAE Pro และปลดล็อกเลย์เอาต์ที่ซับซ้อน สไตล์ และตัวเลือกเมนูที่ยืดหยุ่น

en: Get the Advanced Posts widget and unlock powerful layouts, filters, and customization options with UAE Pro.
th: รับวิดเจ็ตโพสต์ขั้นสูงและปลดล็อกเลย์เอาต์ที่ทรงพลัง ตัวกรอง และตัวเลือกการปรับแต่งด้วย UAE Pro

en: Get the Info Box widget in UAE Pro and unlock advanced layouts, icons, and styling for better content display.
th: รับวิดเจ็ต Info Box ใน UAE Pro และปลดล็อกเลย์เอาต์ ไอคอน และการจัดรูปแบบขั้นสูงสำหรับการแสดงเนื้อหาที่ดีกว่า.

en: Get the WooCommerce Add to Cart widget and unlock advanced layouts, styles, and features with UAE Pro.
th: รับวิดเจ็ต WooCommerce เพิ่มในตะกร้าและปลดล็อกเลย์เอาต์ สไตล์ และฟีเจอร์ขั้นสูงด้วย UAE Pro.

en: Get the advanced Woo Products widget and unlock powerful layouts, filters, and customization options with UAE Pro.
th: รับวิดเจ็ต Woo Products ขั้นสูงและปลดล็อกเลย์เอาต์ ตัวกรอง และตัวเลือกการปรับแต่งที่ทรงพลังด้วย UAE Pro.

en: Getting Started
th: เริ่มต้นใช้งาน

en: Global
th: ทั่วโลก

en: Go Pro
th: ไปที่โปร

en: Go Pro for More Features
th: ไป Pro เพื่อฟีเจอร์เพิ่มเติม

en: Go To Dashboard
th: ไปที่แดชบอร์ด

en: Go to UAE Settings page
th: ไปที่หน้าการตั้งค่า UAE

en: Go to the <a href="%s" target="_blank">Menus screen</a> to manage your menus.
th: ไปที่ <a href="%s" target="_blank">หน้าจอเมนู</a> เพื่อจัดการเมนูของคุณ

en: Google Map
th: แผนที่ Google

en: Gravity Form Styler
th: สไตล์ Gravity Form

en: HTML Tag
th: แท็ก HTML

en: Hamburger Align
th: จัดตำแหน่งแฮมเบอร์เกอร์

en: Happy to help!
th: ยินดีที่จะช่วย!

en: Header
th: ส่วนหัว

en: Header & Footer Builder
th: ตัวสร้างส่วนหัวและส่วนท้าย

en: Header Footer Builder
th: ผู้สร้างส่วนหัวและส่วนท้าย

en: Height
th: ความสูง

en: Help Centre
th: ศูนย์ช่วยเหลือ

en: Help improve %s by sharing non-sensitive usage data — like PHP version and features used.
th: ช่วยปรับปรุง %s โดยการแบ่งปันข้อมูลการใช้งานที่ไม่ละเอียดอ่อน — เช่น เวอร์ชัน PHP และฟีเจอร์ที่ใช้.

en: Help make UAE Better
th: ช่วยทำให้ UAE ดีขึ้น

en: Help shape the future of Ultimate Addons for Elementor. Share how you use the plugin so we can build features that matter, fix issues faster, and make smarter decisions.
th: ช่วยกำหนดอนาคตของ Ultimate Addons สำหรับ Elementor แบ่งปันวิธีที่คุณใช้ปลั๊กอินเพื่อให้เราสามารถสร้างฟีเจอร์ที่สำคัญ แก้ไขปัญหาได้เร็วขึ้น และตัดสินใจได้อย่างชาญฉลาด.

en: Help us improve by sharing anonymous data about your website setup. This includes non-sensitive info about plugins, themes, and settings, so we can create a better product for you. Your privacy is always our top priority. Learn more in our privacy policy.
th: ช่วยเราปรับปรุงโดยการแชร์ข้อมูลที่ไม่ระบุชื่อเกี่ยวกับการตั้งค่าเว็บไซต์ของคุณ ซึ่งรวมถึงข้อมูลที่ไม่ละเอียดอ่อนเกี่ยวกับปลั๊กอิน ธีม และการตั้งค่า เพื่อที่เราจะได้สร้างผลิตภัณฑ์ที่ดีกว่าสำหรับคุณ ความเป็นส่วนตัวของคุณคือสิ่งสำคัญที่สุดของเรา เรียนรู้เพิ่มเติมในนโยบายความเป็นส่วนตัวของเรา

en: Helpful Information
th: ข้อมูลที่เป็นประโยชน์

en: Here’s how to get started:
th: นี่คือวิธีเริ่มต้น:

en: Hide
th: ซ่อน

en: Hide + & - Sign
th: ซ่อน + & - สัญลักษณ์

en: Hide Empty
th: ซ่อนว่างเปล่า

en: Hide Video
th: ซ่อนวิดีโอ

en: Hide White Label Settings
th: ซ่อนการตั้งค่า White Label

en: Highlight important words with dual-colored headings that make text more impactful.
th: เน้นคำสำคัญด้วยหัวข้อสองสีที่ทำให้ข้อความมีผลกระทบมากขึ้น

en: Home
th: หน้าแรก

en: Home Icon
th: ไอคอนหน้าแรก

en: Home Page
th: หน้าแรก

en: Horizontal
th: แนวนอน

en: Horizontal Alignment
th: การจัดตำแหน่งแนวนอน

en: Horizontal Padding
th: การpaddingแนวนอน

en: Hotspot
th: จุดร้อน

en: Hotspots
th: จุดร้อน

en: Hover
th: เมื่อชี้

en: Hover Animation
th: การเคลื่อนไหวเมื่อชี้

en: Hover Color
th: สีเมื่อชี้

en: How AI clients reach your site right now
th: ลูกค้า AI เข้าถึงเว็บไซต์ของคุณในขณะนี้อย่างไร

en: How To Schema
th: วิธีการ Schema

en: How can we assist you?
th: เราสามารถช่วยคุณได้อย่างไร?

en: How likely are you to recommend Ultimate Addons for Elementor to your friends or colleagues?
th: คุณมีโอกาสแค่ไหนที่จะแนะนำ Ultimate Addons สำหรับ Elementor ให้เพื่อนหรือเพื่อนร่วมงานของคุณ?

en: How to use features
th: วิธีการใช้ฟีเจอร์

en: How to use templates
th: วิธีการใช้เทมเพลต

en: How to use widgets
th: วิธีการใช้วิดเจ็ต

en: How-to Schema
th: สคีมวิธีการ

en: I found a better alternative plugin.
th: ฉันพบปลั๊กอินทางเลือกที่ดีกว่า.

en: Icon
th: ไอคอน

en: Icon Color
th: สีไอคอน

en: Icon Hover Color
th: สีเมื่อชี้ไอคอน

en: Icon Margin
th: ระยะขอบไอคอน

en: Icon Size
th: ขนาดไอคอน

en: Icon Spacing
th: การเว้นระยะไอคอน

en: If neither option works, please contact your theme author to add support for this plugin.
th: หากไม่มีตัวเลือกใดทำงานได้ กรุณาติดต่อผู้เขียนธีมของคุณเพื่อเพิ่มการสนับสนุนสำหรับปลั๊กอินนี้.

en: If the above methods do not work with your theme, contact your theme author and request them to add support for the <a href="%s">plugin</a>.
th: หากวิธีข้างต้นไม่ทำงานกับธีมของคุณ โปรดติดต่อผู้เขียนธีมของคุณและขอให้พวกเขาเพิ่มการสนับสนุนสำหรับ <a href="%s">ปลั๊กอิน</a>.

en: If true, automatically redistributes all column sizes evenly.
th: ถ้าเป็นจริง จะกระจายขนาดคอลัมน์ทั้งหมดอย่างเท่าเทียมกันโดยอัตโนมัติ

en: If true, creates an inner section (must be placed inside a column). On container sites, creates a nested container.
th: ถ้าเป็นจริง จะสร้างส่วนภายใน (ต้องวางภายในคอลัมน์) ในเว็บไซต์คอนเทนเนอร์ จะสร้างคอนเทนเนอร์ซ้อน

en: If true, return complete settings. Default false returns only setting keys for brevity.
th: ถ้าเป็นจริง ให้ส่งคืนการตั้งค่าทั้งหมด ค่าเริ่มต้น false จะส่งคืนเฉพาะคีย์การตั้งค่าเพื่อความกระชับ.

en: If you have a moment, please share why you are deactivating the plugin.
th: หากคุณมีเวลาสักครู่ กรุณาแบ่งปันเหตุผลว่าทำไมคุณถึงปิดการใช้งานปลั๊กอิน.

en: Image
th: ภาพ

en: Image Gallery
th: แกลเลอรีภาพ

en: Image Size
th: ขนาดภาพ

en: Important Notice:
th: ประกาศสำคัญ:

en: Improve navigation on long pages with a floating button that helps visitors jump back to the top effortlessly.
th: ปรับปรุงการนำทางในหน้าที่ยาวด้วยปุ่มลอยที่ช่วยให้ผู้เข้าชมกลับไปที่ด้านบนได้อย่างง่ายดาย

en: Improve navigation with auto-generated tables of contents for long or complex pages.
th: ปรับปรุงการนำทางด้วยสารบัญที่สร้างขึ้นโดยอัตโนมัติสำหรับหน้าเว็บที่ยาวหรือซับซ้อน

en: Inactive
th: ไม่ใช้งาน

en: Include logo, menu, CTA, and contact access for a complete header.
th: รวมโลโก้ เมนู CTA และการเข้าถึงข้อมูลติดต่อเพื่อให้ Header สมบูรณ์

en: Include rules: { "rule": ["basic-global", ...], "specific": ["post-123", ...] }
th: กฎรวม: { "rule": ["basic-global", ...], "specific": ["post-123", ...] }

en: Info Box
th: กล่องข้อมูล

en: Info Card
th: การ์ดข้อมูล

en: Info Card Widget in Elementor
th: Info Card Widget ใน Elementor

en: Information about UAE Pro premium widgets and upgrade path.
th: ข้อมูลเกี่ยวกับวิดเจ็ตพรีเมียม UAE Pro และเส้นทางการอัปเกรด.

en: Initial post status.
th: สถานะโพสต์เริ่มต้น

en: Inline
th: ในบรรทัด

en: Input
th: ข้อมูลที่ป้อน

en: Input Box
th: กล่องป้อนข้อมูล

en: Input Box With Button
th: กล่องป้อนข้อมูลพร้อมปุ่ม

en: Insert Widget
th: แทรก Widget

en: Insert essential elements like Social Icons, Contact Info, Copyright Text, and Navigation Links for complete site credibility.
th: แทรกองค์ประกอบที่สำคัญ เช่น ไอคอนโซเชียล ข้อมูลติดต่อ ข้อความลิขสิทธิ์ และลิงก์การนำทางเพื่อสร้างความน่าเชื่อถือให้กับไซต์

en: Inserted %1$s widget into "%2$s".
th: แทรก widget %1$s ลงใน "%2$s"

en: Inserts a single widget into an existing Elementor post. KEY WIDGET SLUGS — Header: site-logo, navigation-menu, hfe-search-button, hfe-cart. Footer: copyright, retina (logo), social-icons. Pages: heading, text-editor, image, button, hfe-infocard, hfe-counter. Use list-widget-types to discover all available slugs.
th: แทรก widget เดียวลงในโพสต์ Elementor ที่มีอยู่ SLUGS WIDGET KEY — Header: site-logo, navigation-menu, hfe-search-button, hfe-cart. Footer: copyright, retina (logo), social-icons. Pages: heading, text-editor, image, button, hfe-infocard, hfe-counter. ใช้ list-widget-types เพื่อค้นหาทุก slug ที่มีอยู่

en: Instagram Feed
th: ฟีด Instagram

en: Install
th: ติดตั้ง

en: Install & Activate
th: ติดตั้ง & เปิดใช้งาน

en: Install Elementor
th: ติดตั้ง Elementor

en: Install Starter Templates
th: ติดตั้งเทมเพลตเริ่มต้น

en: Install and activate the Angie plugin to use in-browser AI.
th: ติดตั้งและเปิดใช้งานปลั๊กอิน Angie เพื่อใช้ AI ในเบราว์เซอร์

en: Install the Angie plugin to use in-browser AI.
th: ติดตั้งปลั๊กอิน Angie เพื่อใช้ AI ในเบราว์เซอร์

en: Installed
th: ติดตั้งแล้ว

en: Installed Starter Templates
th: ติดตั้งเทมเพลตเริ่มต้นแล้ว

en: Installing Starter Templates...
th: กำลังติดตั้งเทมเพลตเริ่มต้น...

en: Installing...
th: กำลังติดตั้ง...

en: Integrations & Branding
th: การรวมและการสร้างแบรนด์

en: Introduce your team with clean profile cards that showcase names, roles, and socials.
th: แนะนำทีมของคุณด้วยการ์ดโปรไฟล์ที่สะอาดซึ่งแสดงชื่อ บทบาท และโซเชียล

en: Invalid ability handler: it must implement get_name(), get_registration_args(), and execute().
th: ตัวจัดการความสามารถไม่ถูกต้อง: ต้องมีการใช้งาน get_name(), get_registration_args(), และ execute()

en: Invalid analytics option value.
th: ค่าตัวเลือกการวิเคราะห์ไม่ถูกต้อง.

en: Invalid attachment ID for featured image.
th: หมายเลข ID ของไฟล์แนบสำหรับภาพเด่นไม่ถูกต้อง

en: Invalid compatibility method.
th: วิธีความเข้ากันไม่ได้

en: Invalid compatibility option value.
th: ค่าตัวเลือกความเข้ากันไม่ได้ไม่ถูกต้อง.

en: Invalid domain provided.
th: โดเมนที่ให้มาไม่ถูกต้อง.

en: Invalid extension.
th: ส่วนขยายไม่ถูกต้อง

en: Invalid nonce
th: Nonce ไม่ถูกต้อง

en: Invalid or missing nonce.
th: Nonce ไม่ถูกต้องหรือขาดหายไป

en: Invalid page template value.
th: ค่าของเทมเพลตหน้าที่ไม่ถูกต้อง

en: Invalid parameters.
th: พารามิเตอร์ไม่ถูกต้อง.

en: Invalid position. Use "append", "prepend", or an object with "after", "before", or "inside" key.
th: ตำแหน่งไม่ถูกต้อง ใช้ "append", "prepend" หรือวัตถุที่มีคีย์ "after", "before" หรือ "inside".

en: Invalid post status.
th: สถานะโพสต์ไม่ถูกต้อง

en: Invalid role(s): %s
th: บทบาทที่ไม่ถูกต้อง: %s

en: Invalid template type.
th: ประเภทเทมเพลตไม่ถูกต้อง

en: Invalid value for "%1$s". Allowed: %2$s
th: ค่าที่ไม่ถูกต้องสำหรับ "%1$s" อนุญาต: %2$s

en: Invalid widget identifier.
th: รหัสประจำตัวของวิดเจ็ตไม่ถูกต้อง.

en: It's missing a specific feature.
th: มันขาดฟีเจอร์เฉพาะ.

en: Items Count
th: จำนวนรายการ

en: JSON string of the settings to update. You MUST call builder/get-schema first to discover the exact setting keys for the widget type. Then pass a JSON object string with only the keys you want to change. Example for hfe-infocard: {"infocard_title":"New Title","infocard_description":"New text","infocard_button_text":"Click Me"}. Example for heading: {"heading_title":"New Heading"}. Example for text-editor: {"editor":"<p>New content</p>"}.
th: สตริง JSON ของการตั้งค่าที่จะอัปเดต คุณต้องเรียก builder/get-schema ก่อนเพื่อค้นหาคีย์การตั้งค่าที่แน่นอนสำหรับประเภทวิดเจ็ต จากนั้นส่งผ่านสตริงวัตถุ JSON ที่มีเฉพาะคีย์ที่คุณต้องการเปลี่ยน ตัวอย่างสำหรับ hfe-infocard: {"infocard_title":"ชื่อใหม่","infocard_description":"ข้อความใหม่","infocard_button_text":"คลิกที่นี่"}. ตัวอย่างสำหรับ heading: {"heading_title":"หัวข้อใหม่"}. ตัวอย่างสำหรับ text-editor: {"editor":"<p>เนื้อหาใหม่</p>"}.

en: JSON string of widget settings. Use builder/get-schema to discover the keys. Example: {"heading_title":"My Heading","align":"center"}. Pass empty string or "{}" for defaults.
th: JSON string ของการตั้งค่า widget ใช้ builder/get-schema เพื่อค้นหาคีย์ ตัวอย่าง: {"heading_title":"My Heading","align":"center"} ส่งสตริงว่างหรือ "{}" สำหรับค่าเริ่มต้น

en: Justified
th: จัดเรียง

en: Justify
th: จัดเรียง

en: Knowledge Base
th: ฐานความรู้

en: Large
th: ใหญ่

en: Last Menu Item
th: รายการเมนูสุดท้าย

en: Last Name
th: นามสกุล

en: Layout
th: เลย์เอาต์

en: Learn
th: เรียนรู้

en: Learn More
th: เรียนรู้เพิ่มเติม

en: Learn More.
th: เรียนรู้เพิ่มเติม.

en: Learn more.
th: เรียนรู้เพิ่มเติม.

en: Left
th: ซ้าย

en: Let's Get Started
th: เริ่มต้นกันเถอะ

en: License Key
th: รหัสใบอนุญาต

en: Link
th: ลิงค์

en: Link Color
th: สีลิงก์

en: Link Hover Color
th: สีเมื่อชี้ลิงก์

en: Link Hover Effect
th: เอฟเฟกต์เมื่อชี้ลิงก์

en: Link Hover Effect Color
th: สีเอฟเฟกต์เมื่อชี้ลิงก์

en: List Available Widget Types
th: แสดงประเภท Widget ที่มีอยู่

en: List Extensions
th: รายการส่วนขยาย

en: List Items
th: รายการ

en: List Pages
th: รายการหน้า

en: List Templates
th: รายการเทมเพลต

en: List Widgets
th: รายการวิดเจ็ต

en: Lists Elementor-edited pages and posts with optional filtering by type, status, and search.
th: แสดงรายการหน้า และโพสต์ที่แก้ไขด้วย Elementor โดยสามารถกรองตามประเภท สถานะ และการค้นหาได้

en: Lists all HFE templates with their type, status, display conditions, and edit URLs.
th: แสดงรายการเทมเพลต HFE ทั้งหมดพร้อมประเภท สถานะ เงื่อนไขการแสดงผล และ URL แก้ไข

en: Lists all available targeting locations for display rules.
th: แสดงรายการสถานที่ที่มีอยู่ทั้งหมดสำหรับกฎการแสดงผล

en: Lists all available widgets with their enabled/disabled status, slug, title, and category.
th: แสดงรายการวิดเจ็ตทั้งหมดที่มีสถานะเปิด/ปิด, slug, ชื่อ และหมวดหมู่

en: Lists all widget types that can be inserted. RECOMMENDED — Header: site-logo, navigation-menu, hfe-search-button, hfe-cart, hfe-menu. Footer: copyright, retina (logo), social-icons, hfe-menu. Pages: heading, text-editor, image, button, hfe-infocard, hfe-counter, spacer, divider.
th: แสดงรายการประเภทวิดเจ็ตทั้งหมดที่สามารถแทรกได้ แนะนำ — หัว: site-logo, navigation-menu, hfe-search-button, hfe-cart, hfe-menu. ส่วนท้าย: ลิขสิทธิ์, retina (โลโก้), ไอคอนโซเชียล, hfe-menu. หน้า: heading, text-editor, image, button, hfe-infocard, hfe-counter, spacer, divider.

en: Lists available extensions (Scroll to Top, Reading Progress Bar) and their status.
th: แสดงรายการส่วนขยายที่มีอยู่ (เลื่อนขึ้นด้านบน, แถบความก้าวหน้าในการอ่าน) และสถานะของพวกเขา

en: Loading more results…
th: กำลังโหลดผลลัพธ์เพิ่มเติม…

en: Logged In
th: เข้าสู่ระบบ

en: Logged Out
th: ออกจากระบบ

en: Login Form
th: แบบฟอร์มเข้าสู่ระบบ

en: MCP Adapter plugin not detected
th: ไม่พบปลั๊กอิน MCP Adapter

en: MCP server off
th: เซิร์ฟเวอร์ MCP ปิดใช้งาน

en: MCP server on
th: เซิร์ฟเวอร์ MCP เปิดใช้งาน

en: Main Menu
th: เมนูหลัก

en: Maintenance
th: การบำรุงรักษา

en: Manage abilities
th: จัดการความสามารถ

en: Margins
th: ระยะขอบ

en: Marketing Button
th: ปุ่มการตลาด

en: Master UAE with our step-by-step guide and tutorials. Create stunning headers and footers with confidence.
th: เรียนรู้ UAE ด้วยคู่มือและบทเรียนทีละขั้นตอนของเรา สร้างหัวและท้ายที่น่าทึ่งด้วยความมั่นใจ

en: Max Width
th: ความกว้างสูงสุด

en: Media File
th: ไฟล์มีเดีย

en: Media Type
th: ประเภทสื่อ

en: Medium
th: กลาง

en: Mega Menu & Navigation Widget
th: Mega Menu & วิดเจ็ตนำทาง

en: Menu
th: เมนู

en: Menu Cart
th: ตะกร้าเมนู

en: Menu Icon
th: ไอคอนเมนู

en: Menu Item Top Spacing
th: ระยะห่างด้านบนของรายการเมนู

en: Menu Items Align
th: จัดตำแหน่งรายการเมนู

en: Menu Order
th: ลำดับเมนู

en: Menu Toggle
th: สลับเมนู

en: Menu Trigger & Close Icon
th: ไอคอนเปิดและปิดเมนู

en: Meta
th: ข้อมูลเมตา

en: Meta Separator
th: ตัวคั่นเมตา

en: Method 1 (Recommended)
th: วิธีที่ 1 (แนะนำ)

en: Method 2
th: วิธีที่ 2

en: Middle
th: กลาง

en: Mobile (768px >)
th: มือถือ (768px >)

en: Modal Popup
th: ป๊อปอัปโมดัล

en: Modern, timeless designs
th: การออกแบบที่ทันสมัยและไม่มีวันหมดอายุ

en: Modifications disabled in AI Tools settings.
th: การแก้ไขถูกปิดใช้งานในการตั้งค่า AI Tools

en: Move Element
th: ย้ายองค์ประกอบ

en: Moved element %1$s in "%2$s".
th: ย้ายองค์ประกอบ %1$s ใน "%2$s"

en: Moves an Elementor page or post to the trash. Does not permanently delete.
th: ย้ายหน้า หรือโพสต์ Elementor ไปที่ถังขยะ ไม่ได้ลบอย่างถาวร

en: Moves an HFE template to trash. Does not permanently delete.
th: ย้ายเทมเพลต HFE ไปที่ถังขยะ ไม่ได้ลบอย่างถาวร

en: Multi Buttons
th: ปุ่มหลายปุ่ม

en: My Account
th: บัญชีของฉัน

en: NEW
th: ใหม่

en: Navigation Menu
th: เมนูนำทาง

en: Need help from our experts? %1$sClick here to contact us.%2$s
th: ต้องการความช่วยเหลือจากผู้เชี่ยวชาญของเราหรือไม่? %1$sคลิกที่นี่เพื่อติดต่อเรา.%2$s

en: New Template
th: เทมเพลตใหม่

en: New page/post title.
th: ชื่อเรื่องหน้า/โพสต์ใหม่

en: New position: { "after": "element_id" } or { "before": "element_id" }.
th: ตำแหน่งใหม่: { "after": "element_id" } หรือ { "before": "element_id" }

en: New post status.
th: สถานะโพสต์ใหม่

en: New template type.
th: ประเภทเทมเพลตใหม่

en: New value for the setting.
th: ค่าที่ใหม่สำหรับการตั้งค่า

en: Next
th: ถัดไป

en: No
th: ไม่

en: No Comments
th: ไม่มีความคิดเห็น

en: No Templates found in Trash.
th: ไม่พบเทมเพลตในถังขยะ.

en: No Templates found.
th: ไม่พบเทมเพลต.

en: No active Elementor Kit found.
th: ไม่พบ Elementor Kit ที่เปิดใช้งาน

en: No active Elementor kit found.
th: ไม่พบชุด Elementor ที่ใช้งานอยู่

en: No bloat - disable unused widgets with one click
th: ไม่มีการบวม - ปิดการใช้งานวิดเจ็ตที่ไม่ได้ใช้งานด้วยการคลิกเพียงครั้งเดียว

en: No fields provided to update.
th: ไม่มีฟิลด์ที่ให้มาเพื่ออัปเดต

en: No post to duplicate has been supplied!
th: ไม่มีโพสต์ที่จะทำซ้ำ!

en: No posts found.
th: ไม่พบโพสต์.

en: No products found.
th: ไม่พบผลิตภัณฑ์.

en: No recent change is available to undo for this post. Try Elementor revision history.
th: ไม่มีการเปลี่ยนแปลงล่าสุดที่สามารถยกเลิกได้สำหรับโพสต์นี้ ลองใช้ประวัติการแก้ไขของ Elementor.

en: No results found
th: ไม่พบผลลัพธ์

en: No settings provided. This is a "%1$s" widget. Available setting keys: %2$s. Retry with the correct keys in the settings object.
th: ไม่มีการตั้งค่าใดๆ ที่ให้มา นี่คือวิดเจ็ต "%1$s". คีย์การตั้งค่าที่มีอยู่: %2$s. ลองใหม่ด้วยคีย์ที่ถูกต้องในวัตถุการตั้งค่า.

en: Nonce validation failed
th: การตรวจสอบ nonce ล้มเหลว

en: None
th: ไม่มี

en: Normal
th: ปกติ

en: Not installed
th: ยังไม่ได้ติดตั้ง

en: Note:
th: หมายเหตุ:

en: Note: Changes will be applied on the frontend.
th: หมายเหตุ: การเปลี่ยนแปลงจะถูกนำไปใช้ในส่วนหน้า

en: Number
th: หมายเลข

en: Number of results per page. Maximum 100.
th: จำนวนผลลัพธ์ต่อหน้า สูงสุด 100

en: Off
th: ปิด

en: Off - Canvas
th: นอกแคนวาส

en: Offset
th: ออฟเซ็ต

en: On
th: เปิด

en: Onboarding
th: การเริ่มต้นใช้งาน

en: Onboarding Success
th: การเริ่มต้นใช้งานสำเร็จ

en: Onboarding analytics saved.
th: การวิเคราะห์การเริ่มต้นถูกบันทึก.

en: Once the WP MCP Adapter plugin is active, this is how you connect your AI client.
th: เมื่อปลั๊กอิน WP MCP Adapter เปิดใช้งาน นี่คือวิธีเชื่อมต่อ AI client ของคุณ

en: One Comment
th: ความคิดเห็นหนึ่ง

en: Oops! Something went wrong. Please refresh the page and try again.
th: อุ๊บส์! เกิดข้อผิดพลาดบางอย่าง กรุณารีเฟรชหน้าและลองอีกครั้ง.

en: Opacity
th: ความโปร่งใส

en: Open Application Passwords
th: เปิดรหัสผ่านแอปพลิเคชัน

en: Open Submenu
th: เปิดซับเมนู

en: Option 1 (Recommended)
th: ตัวเลือก 1 (แนะนำ)

en: Option 2
th: ตัวเลือก 2

en: Optional. Filter to a single widget slug.
th: ไม่บังคับ กรองไปยัง slug ของวิดเจ็ตเดียว

en: Order
th: ลำดับ

en: Order By
th: เรียงตาม

en: Organize content with switchable toggles that let visitors compare or explore easily.
th: จัดระเบียบเนื้อหาด้วยสวิตช์ที่ให้ผู้เข้าชมเปรียบเทียบหรือสำรวจได้ง่าย

en: Other
th: อื่นๆ

en: Overall Alignment
th: การจัดตำแหน่งโดยรวม

en: Overline
th: ขีดเส้นเหนือ

en: Overview
th: ภาพรวม

en: Padding
th: การเว้นระยะ

en: Page Title
th: ชื่อหน้า

en: Page creation failed.
th: การสร้างหน้าล้มเหลว

en: Pages
th: หน้า

en: Parent Templates:
th: เทมเพลตหลัก:

en: Parent element "%s" not found in template.
th: ไม่พบองค์ประกอบหลัก "%s" ในเทมเพลต

en: Particle Backgrounds
th: พื้นหลังอนุภาค

en: Party Propz
th: อุปกรณ์ปาร์ตี้

en: Permission denied.
th: การเข้าถึงถูกปฏิเสธ

en: Placeholder
th: ตัวอย่างข้อความ

en: Placeholder Color
th: สีของตัวอย่างข้อความ

en: Please delete
th: กรุณาลบ

en: Please enter
th: กรุณาใส่

en: Please enter a valid email address
th: กรุณาใส่ที่อยู่อีเมลที่ถูกต้อง

en: Please tell us more about the feature.
th: กรุณาบอกเราข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับฟีเจอร์นั้น.

en: Please tell us more about what went wrong?
th: กรุณาบอกเราข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับสิ่งที่ผิดพลาด?

en: Please tell us more details.
th: กรุณาบอกเราข้อมูลเพิ่มเติม.

en: Plugin Activated.
th: ปลั๊กอินเปิดใช้งานแล้ว.

en: Plugin Description
th: คำอธิบายปลั๊กอิน

en: Plugin Info
th: ข้อมูลปลั๊กอิน

en: Plugin Installed
th: ปลั๊กอินติดตั้งแล้ว

en: Plugin Name
th: ชื่อปลั๊กอิน

en: Plugin Short Name
th: ชื่อย่อปลั๊กอิน

en: Plugin activation is disabled for you on this site.
th: การเปิดใช้งานปลั๊กอินถูกปิดใช้งานสำหรับคุณในไซต์นี้.

en: Plugin installation failed. Please try again later.
th: การติดตั้งปลั๊กอินล้มเหลว กรุณาลองอีกครั้งในภายหลัง

en: Plugin installation function not found.
th: ไม่พบฟังก์ชันการติดตั้งปลั๊กอิน.

en: Plugin installation is disabled for you on this site.
th: การติดตั้งปลั๊กอินถูกปิดใช้งานสำหรับคุณในไซต์นี้.

en: Plugin slug is missing.
th: ไม่มี slug ของปลั๊กอิน.

en: Plugin version, health, and compatibility info
th: ข้อมูลเวอร์ชันปลั๊กอิน สุขภาพ และความเข้ากันได้

en: Plugin-level configuration.
th: การกำหนดค่าระดับปลั๊กอิน.

en: Plugins Details
th: รายละเอียดปลั๊กอิน

en: Plugins list not found
th: ไม่พบรายการปลั๊กอิน

en: Plus Sign
th: เครื่องหมายบวก

en: Popularity
th: ความนิยม

en: Position
th: ตำแหน่ง

en: Position is required.
th: ตำแหน่งเป็นสิ่งจำเป็น

en: Post
th: โพสต์

en: Post Info
th: ข้อมูลบทความ

en: Post Layouts
th: เลย์เอาต์โพสต์

en: Post creation failed, could not find original post.
th: การสร้างโพสต์ล้มเหลว ไม่พบโพสต์ต้นฉบับ

en: Post is in the trash. Use pages/restore first.
th: โพสต์อยู่ในถังขยะ ใช้ pages/restore ก่อน

en: Post is not in the trash.
th: โพสต์ไม่ได้อยู่ในถังขยะ

en: Post not found.
th: ไม่พบโพสต์

en: Post status.
th: สถานะโพสต์

en: Post type "%s" is not supported by Elementor.
th: ประเภทโพสต์ "%s" ไม่ได้รับการสนับสนุนโดย Elementor

en: Post type not supported for duplication.
th: ประเภทโพสต์ไม่รองรับการทำซ้ำ

en: Post type to create.
th: ประเภทโพสต์ที่จะสร้าง

en: Posts
th: โพสต์

en: Posts Per Page
th: โพสต์ต่อหน้า

en: Powerful, lightweight SEO plugin to manage search and social previews
th: ปลั๊กอิน SEO ที่ทรงพลังและเบาเพื่อจัดการการค้นหาและตัวอย่างโซเชียล

en: Prefix
th: คำนำหน้า

en: Present events, milestones, or stories in elegant horizontal or vertical timeline designs.
th: นำเสนอเหตุการณ์ เหตุการณ์สำคัญ หรือเรื่องราวในรูปแบบไทม์ไลน์แนวนอนหรือแนวตั้งที่สวยงาม

en: Presets
th: พรีเซ็ต

en: Price
th: ราคา

en: Price Box
th: กล่องราคา

en: Price List
th: รายการราคา

en: Pricing Cards
th: การ์ดราคา

en: Pro
th: โปร

en: Pro Features
th: ฟีเจอร์ระดับโปร

en: Pro Plugin Info
th: ข้อมูลปลั๊กอิน Pro

en: Products Per Page
th: ผลิตภัณฑ์ต่อหน้า

en: Progress saved successfully.
th: บันทึกความก้าวหน้าเรียบร้อยแล้ว

en: Prompt copied! Paste it into your AI client.
th: คัดลอกคำแนะนำแล้ว! วางลงใน AI client ของคุณ

en: Provide at least one of type or status to update.
th: ให้ระบุอย่างน้อยหนึ่งในประเภทหรือสถานะเพื่ออัปเดต

en: Publishes or unpublishes (drafts) an Elementor page or post.
th: เผยแพร่หรือไม่เผยแพร่ (ร่าง) หน้า หรือโพสต์ Elementor

en: Push
th: ผลัก

en: Query
th: การค้นหา

en: Quick Access
th: การเข้าถึงอย่างรวดเร็ว

en: Quick Feedback
th: ข้อเสนอแนะแบบรวดเร็ว

en: Quickly launch websites with 300+ professionally designed Elementor templates.
th: เริ่มต้นเว็บไซต์อย่างรวดเร็วด้วยเทมเพลต Elementor ที่ออกแบบมาอย่างมืออาชีพกว่า 300 แบบ

en: Random
th: แบบสุ่ม

en: Rank higher with effortless SEO optimization. SureRank offers a simple, clutter-free interface with lightweight code, minimal setup, clear meta and schema settings, and smart content optimization that actually makes sense, helping you grow your traffic easily.
th: จัดอันดับสูงขึ้นด้วยการปรับแต่ง SEO ที่ไม่ยุ่งยาก SureRank มีอินเทอร์เฟซที่เรียบง่ายและไม่ยุ่งเหยิงพร้อมโค้ดที่เบา, การตั้งค่าที่ชัดเจนและเป็นระเบียบ, และการปรับแต่งเนื้อหาที่ชาญฉลาดที่มีความหมายจริง ๆ ช่วยให้คุณเพิ่มการเข้าชมได้อย่างง่ายดาย

en: Rate Us
th: ให้คะแนนเรา

en: Rate our plugin
th: ให้คะแนนปลั๊กอินของเรา

en: Rating
th: คะแนน

en: Read
th: อ่าน

en: Read & write
th: อ่าน & เขียน

en: Read More
th: อ่านเพิ่มเติม

en: Read More Text
th: ข้อความอ่านเพิ่มเติม

en: Read More →
th: อ่านเพิ่มเติม →

en: Read and update plugin configuration
th: อ่านและอัปเดตการกำหนดค่าปลั๊กอิน

en: Read the site's global colors, fonts, and spacing.
th: อ่านสี ฟอนต์ และการเว้นระยะทั่วทั้งไซต์.

en: Read-only
th: อ่านอย่างเดียว

en: Read-only info: version, health, hooks.
th: ข้อมูลแบบอ่านอย่างเดียว: เวอร์ชัน สุขภาพ ฮุก.

en: Reading Progress Bar
th: แถบความก้าวหน้าในการอ่าน

en: Ready
th: พร้อมใช้งาน

en: Recommended Essentials
th: สิ่งจำเป็นที่แนะนำ

en: Recommended plugins list not found
th: ไม่พบรายการปลั๊กอินที่แนะนำ

en: Redirect To Self Link
th: เปลี่ยนเส้นทางไปยังลิงก์ตัวเอง

en: Regenerate CSS
th: สร้าง CSS ใหม่

en: Regenerated CSS for "%s".
th: สร้าง CSS ใหม่สำหรับ "%s"

en: Regenerated all Elementor CSS files globally.
th: สร้างไฟล์ CSS ของ Elementor ใหม่ทั่วโลกแล้ว

en: Register UAE AI tools with WordPress so they can be used by MCP clients (such as Claude, Cursor, and VS Code) and Elementor's Angie assistant. Disabled by default — enable this option to expose AI tools.
th: ลงทะเบียนเครื่องมือ AI ของ UAE กับ WordPress เพื่อให้ลูกค้า MCP (เช่น Claude, Cursor และ VS Code) และผู้ช่วย Angie ของ Elementor สามารถใช้งานได้ ปิดใช้งานตามค่าเริ่มต้น — เปิดใช้งานตัวเลือกนี้เพื่อเปิดเผยเครื่องมือ AI

en: Reliable support from experts when you need it
th: การสนับสนุนที่เชื่อถือได้จากผู้เชี่ยวชาญเมื่อคุณต้องการ

en: Remove Element
th: ลบองค์ประกอบ

en: Remove UAE branding and customize the dashboard with your agency details.
th: ลบแบรนด์ UAE และปรับแต่งแดชบอร์ดด้วยรายละเอียดของหน่วยงานของคุณ.

en: Removed element %1$s from "%2$s".
th: ลบองค์ประกอบ %1$s จาก "%2$s"

en: Removes a widget or container from any Elementor post by element ID.
th: ลบ widget หรือ container ออกจากโพสต์ Elementor ใดๆ โดยใช้ ID องค์ประกอบ

en: Render Template Shortcode
th: เรนเดอร์เทมเพลตชอร์ตโค้ด

en: Render admin page body.
th: เรนเดอร์เนื้อหาหน้าแอดมิน

en: Render an HFE template shortcode and return its HTML output.
th: เรนเดอร์ชอร์ตโค้ดเทมเพลต HFE และส่งคืนผลลัพธ์ HTML

en: Render template shortcodes
th: เรนเดอร์รหัสสั้นของรูปแบบ

en: Replace
th: แทนที่

en: Replace or Hide Logo
th: แทนที่หรือซ่อนโลโก้

en: Repositions an element within any Elementor post. Removes from current location and inserts at new position.
th: เปลี่ยนตำแหน่งขององค์ประกอบภายในโพสต์ Elementor ใดๆ ลบจากตำแหน่งปัจจุบันและแทรกที่ตำแหน่งใหม่

en: Request a Feature
th: ขอฟีเจอร์

en: Requires WordPress 6.8+
th: ต้องการ WordPress 6.8+

en: Reset to defaults
th: รีเซ็ตเป็นค่าเริ่มต้น

en: Responsive
th: ตอบสนอง

en: Responsive Support
th: การสนับสนุนที่ตอบสนอง

en: Restore Page
th: กู้คืนหน้า

en: Restore Template from Trash
th: กู้คืนเทมเพลตจากถังขยะ

en: Restores a trashed HFE template back to its previous status (typically draft).
th: กู้คืนเทมเพลต HFE ที่ถูกย้ายไปที่ถังขยะกลับไปยังสถานะก่อนหน้า (โดยปกติคือร่าง)

en: Restores a trashed page or post back to its previous status.
th: กู้คืนหน้า หรือโพสต์ที่ถูกทิ้งไปกลับสู่สถานะก่อนหน้า

en: Retina Image
th: ภาพ Retina

en: Retina Logo
th: โลโก้ Retina

en: Returns a settings schema for widgets, sections, containers, or columns. Use before building layouts to discover available settings.
th: ส่งคืน schema การตั้งค่าสำหรับ widgets, sections, containers หรือ columns ใช้ก่อนสร้างเลย์เอาต์เพื่อค้นหาการตั้งค่าที่มีอยู่

en: Returns all active templates (header, footer, before-footer) in one call.
th: คืนค่าเทมเพลตที่ใช้งานอยู่ทั้งหมด (ส่วนหัว, ส่วนท้าย, ก่อนส่วนท้าย) ในการเรียกครั้งเดียว

en: Returns current theme compatibility info and the full list of natively supported themes.
th: ส่งคืนข้อมูลความเข้ากันได้ของธีมปัจจุบันและรายการธีมที่รองรับโดยธรรมชาติทั้งหมด

en: Returns full details for a specific template including type, display rules, and shortcode.
th: ส่งคืนรายละเอียดทั้งหมดสำหรับเทมเพลตเฉพาะรวมถึงประเภท กฎการแสดงผล และชอร์ตโค้ด

en: Returns site-wide usage counts for HFE widgets across all Elementor content (pages, posts, and templates).
th: ส่งคืนจำนวนการใช้งานทั่วทั้งไซต์สำหรับวิดเจ็ต HFE ในเนื้อหาของ Elementor ทั้งหมด (หน้า, โพสต์ และเทมเพลต)

en: Returns the full Elementor element tree of any Elementor-enabled post -- containers, widgets, IDs, types, and setting keys.
th: ส่งคืนต้นไม้ขององค์ประกอบ Elementor ทั้งหมดของโพสต์ที่เปิดใช้งาน Elementor -- คอนเทนเนอร์, วิดเจ็ต, ID, ประเภท และคีย์การตั้งค่า.

en: Returns the site's global colors, fonts, and spacing from the active Elementor kit. ALWAYS call this before build-template or build-page to match the site's existing design.
th: ส่งคืนสี ฟอนต์ และระยะห่างทั่วโลกของไซต์จากชุด Elementor ที่ใช้งานอยู่ เรียกใช้เสมอก่อน build-template หรือ build-page เพื่อให้ตรงกับการออกแบบที่มีอยู่ของไซต์

en: Returns unified plugin info: version, health, templates, widgets, theme compatibility, extensions, and optionally hooks.
th: ส่งคืนข้อมูลปลั๊กอินที่รวมกัน: เวอร์ชัน, สถานะ, เทมเพลต, วิดเจ็ต, ความเข้ากันได้ของธีม, ส่วนขยาย และอาจรวมถึง hooks

en: Reverted the last change on "%s".
th: ย้อนกลับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดใน "%s".

en: Reverts the most recent AI builder change on a post by restoring the snapshot taken automatically just before that change. Keeps a single level of undo; for older versions use Elementor revision history.
th: ย้อนกลับการเปลี่ยนแปลง AI builder ล่าสุดในโพสต์โดยการคืนค่าภาพถ่ายที่ถูกบันทึกโดยอัตโนมัติก่อนการเปลี่ยนแปลงนั้น เก็บระดับการยกเลิกเพียงระดับเดียว; สำหรับเวอร์ชันเก่ากว่าให้ใช้ประวัติการแก้ไขของ Elementor.

en: Right
th: ขวา

en: Role slugs: logged-in, logged-out, administrator, editor, author, contributor, subscriber.
th: บทบาท: logged-in, logged-out, administrator, editor, author, contributor, subscriber

en: Rollback
th: ย้อนกลับ

en: Rollback to Previous Version
th: ย้อนกลับไปยังเวอร์ชันก่อนหน้า

en: Rounded Corners
th: มุมโค้ง

en: Row Gap
th: ช่องว่างระหว่างแถว

en: Row Spacing
th: ระยะห่างระหว่างแถว

en: Save hours by cloning any page or post instantly with Post Duplicator - perfect for creating template variations.
th: ประหยัดเวลาโดยการโคลนหน้าใด ๆ หรือโพสต์ทันทีด้วย Post Duplicator - เหมาะสำหรับการสร้างรูปแบบเทมเพลต

en: Save hours by copying Elementor sections, widgets, or pages from one website to another no need to rebuild layouts from scratch.
th: ประหยัดเวลาโดยการคัดลอกส่วน Elementor วิดเจ็ต หรือหน้าเว็บจากเว็บไซต์หนึ่งไปยังอีกเว็บไซต์หนึ่ง ไม่ต้องสร้างเลย์เอาต์ใหม่จากศูนย์

en: Save time with ready-made design presets that give widgets a quick, professional look.
th: ประหยัดเวลาโดยใช้พรีเซ็ตการออกแบบที่ทำไว้ล่วงหน้าซึ่งทำให้วิดเจ็ตดูเป็นมืออาชีพอย่างรวดเร็ว

en: Scroll To Top Setting
th: การตั้งค่าเลื่อนขึ้นด้านบน

en: Scroll to Top
th: เลื่อนขึ้นด้านบน

en: Search
th: ค้นหา

en: Search Box
th: กล่องค้นหา

en: Search Page
th: หน้าค้นหา

en: Search Templates
th: ค้นหาเทมเพลต

en: Search abilities
th: ค้นหาความสามารถ

en: Search abilities - e.g. template, widget, page …
th: ค้นหาความสามารถ - เช่น เทมเพลต, วิดเจ็ต, หน้า …

en: Search by title.
th: ค้นหาตามชื่อเรื่อง

en: Search pages / post / categories
th: ค้นหาหน้า / บทความ / หมวดหมู่

en: Search results for:
th: ผลการค้นหาสำหรับ:

en: Search results for:
th: ผลการค้นหาสำหรับ:

en: Search...
th: ค้นหา...

en: Searching…
th: กำลังค้นหา…

en: Section "%s" not found in template.
th: ไม่พบส่วน "%s" ในเทมเพลต

en: Section or container element ID to add column to.
th: รหัสองค์ประกอบส่วนหรือคอนเทนเนอร์ที่ต้องการเพิ่มคอลัมน์

en: Security check failed!
th: การตรวจสอบความปลอดภัยล้มเหลว!

en: Security check failed.
th: การตรวจสอบความปลอดภัยล้มเหลว.

en: See all UAE Pro Features
th: ดูฟีเจอร์ Pro ทั้งหมดของ UAE

en: See what's available in the Pro version
th: ดูสิ่งที่มีในเวอร์ชันโปร

en: See which header/footer is active on any page
th: ดูว่า header/footer ใดใช้งานอยู่ในหน้าใด

en: Select
th: เลือก

en: Select "All Pages" or choose specific post types. If "All Pages" is selected along with specific post types, the progress bar will appear on all pages.
th: เลือก "ทุกหน้า" หรือเลือกประเภทโพสต์เฉพาะ หากเลือก "ทุกหน้า" พร้อมกับประเภทโพสต์เฉพาะ แถบความก้าวหน้าจะแสดงบนทุกหน้า

en: Select Icon
th: เลือกไอคอน

en: Select Option
th: เลือกตัวเลือก

en: Select Option to Add Theme Support
th: เลือกตัวเลือกเพื่อเพิ่มการสนับสนุนธีม

en: Select Your Features
th: เลือกฟีเจอร์ของคุณ

en: Sell Products Effortlessly with SureCart!
th: ขายผลิตภัณฑ์ได้อย่างง่ายดายด้วย SureCart!

en: Sell your products effortlessly with a modern, flexible eCommerce system. SureCart makes it easy to set up one-click checkout, manage subscriptions, recover abandoned carts, and collect secure payments, helping you launch and grow your online store confidently.
th: ขายผลิตภัณฑ์ของคุณได้อย่างง่ายดายด้วยระบบอีคอมเมิร์ซที่ทันสมัยและยืดหยุ่น SureCart ทำให้การตั้งค่าการเช็คเอาต์แบบคลิกเดียว, การจัดการการสมัครสมาชิก, การกู้คืนตะกร้าที่ถูกละทิ้ง, และการเก็บเงินที่ปลอดภัยเป็นเรื่องง่าย ช่วยให้คุณเปิดตัวและเติบโตร้านค้าออนไลน์ของคุณได้อย่างมั่นใจ

en: Separator
th: ตัวคั่น

en: Separator Type
th: ประเภทตัวคั่น

en: Server & Connect
th: เซิร์ฟเวอร์ & เชื่อมต่อ

en: Server & connect
th: เซิร์ฟเวอร์ & เชื่อมต่อ

en: Server off
th: เซิร์ฟเวอร์ปิดใช้งาน

en: Set Theme Compatibility Method
th: ตั้งค่าวิธีความเข้ากันได้ของธีม

en: Set Up Footer
th: ตั้งค่า Footer

en: Set Up Footer Template
th: ตั้งค่า Footer Template

en: Set Up Footer in less than 5 mins!
th: ตั้งค่า Footer ในเวลาน้อยกว่า 5 นาที!

en: Set Up Header
th: ตั้งค่า Header

en: Set Up Header Under 5 Mins!
th: ตั้งค่า Header ภายใน 5 นาที!

en: Set include/exclude locations and user role targeting for a template. Merges the old update and set-user-roles abilities.
th: ตั้งค่าสถานที่รวม/ยกเว้นและการกำหนดเป้าหมายบทบาทผู้ใช้สำหรับเทมเพลต รวมการอัปเดตเก่าและความสามารถในการตั้งค่าบทบาทผู้ใช้

en: Set offset value to 0 or greater to ensure the progress bar is visible.
th: ตั้งค่าออฟเซ็ตให้มีค่าเป็น 0 หรือมากกว่าเพื่อให้แน่ใจว่าแถบความก้าวน่าจะมองเห็นได้

en: Setting "%s" is not in the allowed list.
th: การตั้งค่า "%s" ไม่อยู่ในรายการที่อนุญาต

en: Setting key to update.
th: คีย์การตั้งค่าที่จะอัปเดต

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Settings saved successfully!
th: บันทึกการตั้งค่าเรียบร้อยแล้ว!

en: Settings saved.
th: บันทึกการตั้งค่าแล้ว

en: Setup required
th: ต้องการการตั้งค่า

en: Shape Divider
th: ตัวแบ่งรูปทรง

en: Short Description
th: คำอธิบายสั้น

en: Shortcode
th: รหัสสั้น

en: Shortcode strings and rendered HTML.
th: สตริงรหัสสั้นและ HTML ที่เรนเดอร์.

en: Show
th: แสดง

en: Show Add to Cart
th: แสดงเพิ่มในรถเข็น

en: Show Author
th: แสดงผู้เขียน

en: Show Category
th: แสดงหมวดหมู่

en: Show Comments Count
th: แสดงจำนวนความคิดเห็น

en: Show Date
th: แสดงวันที่

en: Show Excerpt
th: แสดงบทคัดย่อ

en: Show Featured Image
th: แสดงภาพที่โดดเด่น

en: Show Help Links
th: แสดงลิงก์ช่วยเหลือ

en: Show Home
th: แสดงหน้าแรก

en: Show Image
th: แสดงภาพ

en: Show Meta Data
th: แสดงข้อมูลเมตา

en: Show Price
th: แสดงราคา

en: Show Rating
th: แสดงคะแนน

en: Show Read More
th: แสดงอ่านเพิ่มเติม

en: Show Short Description
th: แสดงคำอธิบายสั้น

en: Show Title
th: แสดงชื่อเรื่อง

en: Show Total Price
th: แสดงราคาทั้งหมด

en: Show a quick mini cart with product previews and controls in a sleek dropdown.
th: แสดงตะกร้าเล็กอย่างรวดเร็วพร้อมตัวอย่างผลิตภัณฑ์และการควบคุมในแบบดรอปดาวน์ที่เรียบหรู

en: Show author, dates, and reading time with customizable styles.
th: แสดงผู้เขียน วันที่ และเวลาอ่านด้วยสไตล์ที่ปรับแต่งได้.

en: Show cart for seamless shopping experiences.
th: แสดงตะกร้าสำหรับประสบการณ์การช็อปปิ้งที่ราบรื่น

en: Show your site’s name in a customizable style.
th: แสดงชื่อเว็บไซต์ของคุณในสไตล์ที่ปรับแต่งได้.

en: Showcase Dynamic Content with Posts
th: แสดงเนื้อหาที่เปลี่ยนแปลงได้ด้วยโพสต์

en: Showcase features, services, or highlights using eye-catching icons and text blocks.
th: แสดงฟีเจอร์ บริการ หรือไฮไลท์โดยใช้ไอคอนและบล็อกข้อความที่ดึงดูดสายตา

en: Showcase images in beautiful grids, carousels, and masonry layouts with lightbox.
th: นำเสนอภาพในกริดที่สวยงาม คารูเซล และเลย์เอาต์แบบ masonry พร้อม lightbox

en: Showcase multiple videos in engaging grid or carousel layouts with lightbox options.
th: นำเสนอวิดีโอหลายรายการในรูปแบบกริดหรือคารูเซลที่น่าสนใจพร้อมตัวเลือกไลท์บ็อกซ์

en: Showcase product or service pricing with modern layouts that highlight value.
th: นำเสนอราคาสินค้าหรือบริการด้วยเลย์เอาต์ที่ทันสมัยซึ่งเน้นคุณค่า

en: Showcase services or menu items with stylish layouts that highlight details and pricing.
th: นำเสนอบริการหรือรายการเมนูด้วยเลย์เอาต์ที่มีสไตล์ซึ่งเน้นรายละเอียดและราคา

en: Sibling element "%s" not found in template.
th: ไม่พบองค์ประกอบพี่น้อง "%s" ในเทมเพลต

en: Simplify checkout with beautifully styled forms that match your brand identity.
th: ทำให้การเช็คเอาต์ง่ายขึ้นด้วยแบบฟอร์มที่มีสไตล์สวยงามซึ่งตรงกับเอกลักษณ์ของแบรนด์คุณ

en: Site Logo
th: โลโก้เว็บไซต์

en: Site Tagline
th: แท็กไลน์ของเว็บไซต์

en: Site Title
th: ชื่อเว็บไซต์

en: Site logo
th: โลโก้เว็บไซต์

en: Size
th: ขนาด

en: Skip
th: ข้าม

en: Skip & Deactivate
th: ข้าม & ปิดการใช้งาน

en: Skip to main content
th: ข้ามไปยังเนื้อหาหลัก

en: Slide
th: เลื่อน

en: Slide Up
th: เลื่อนขึ้น

en: Small
th: เล็ก

en: Social
th: โซเชียล

en: Social Media Bundle
th: ชุดสื่อสังคม

en: Social Share
th: แชร์สังคม

en: Solid
th: แข็ง

en: Sorry, you are not allowed to do this operation.
th: ขอโทษ, คุณไม่มีสิทธิ์ทำการดำเนินการนี้.

en: Sorry, you are not authorized to perform this action.
th: ขอโทษ, คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดำเนินการนี้.

en: Sorry, you cannot access this resource.
th: ขออภัย คุณไม่สามารถเข้าถึงทรัพยากรนี้ได้

en: Source template post ID.
th: รหัสโพสต์เทมเพลตต้นทาง

en: Space
th: ช่องว่าง

en: Space Between
th: ระยะห่างระหว่าง

en: Spacing
th: ระยะห่าง

en: Spacing between Icon & Text
th: ระยะห่างระหว่างไอคอนและข้อความ

en: Spacing between Items
th: การเว้นระยะระหว่างรายการ

en: Special Features
th: ฟีเจอร์พิเศษ

en: Special Pages
th: หน้าพิเศษ

en: Specific Pages / Posts / Taxonomies, etc.
th: หน้าบทความ / หมวดหมู่ / ฯลฯ ที่เฉพาะเจาะจง

en: Specific Target
th: เป้าหมายเฉพาะ

en: Start
th: เริ่มต้น

en: Start Building Smarter
th: เริ่มสร้างอย่างชาญฉลาด

en: Start creating headers, footers, or pages with UAE and take your website to the next level
th: เริ่มสร้างส่วนหัว ส่วนท้าย หรือหน้าเว็บด้วย UAE และพัฒนาเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น

en: Starter Templates
th: เทมเพลตเริ่มต้น

en: Starting Number
th: หมายเลขเริ่มต้น

en: Status must be publish or draft.
th: สถานะต้องเป็นเผยแพร่หรือร่าง

en: Stay in the loop and help shape Ultimate Addons for Elementor! Get feature updates, and help us build a better Ultimate Addons for Elementor by sharing how you use the plugin.
th: อยู่ในวงการและช่วยกำหนด Ultimate Addons สำหรับ Elementor! รับการอัปเดตฟีเจอร์และช่วยเราสร้าง Ultimate Addons สำหรับ Elementor ที่ดีกว่าโดยการแบ่งปันวิธีที่คุณใช้ปลั๊กอิน

en: Sticky Header
th: หัวติด

en: Stop building your site from scratch. Use our professional templates for your stunning website. It is easy to customize and completely responsive. Explore hundreds of designs and bring your vision to life in no time.
th: หยุดสร้างเว็บไซต์ของคุณจากศูนย์ ใช้เทมเพลตมืออาชีพของเราเพื่อสร้างเว็บไซต์ที่สวยงามของคุณ มันปรับแต่งได้ง่ายและตอบสนองได้อย่างสมบูรณ์ สำรวจการออกแบบหลายร้อยแบบและนำวิสัยทัศน์ของคุณมาสู่ชีวิตในเวลาไม่นาน

en: Streamline your workflow, skip the repetitive tasks, and build modern, high-performance websites.
th: ปรับปรุงการทำงานของคุณ ข้ามงานที่ซ้ำซาก และสร้างเว็บไซต์ที่ทันสมัยและมีประสิทธิภาพสูง

en: Stretch
th: ยืด

en: Style
th: สไตล์

en: Style and customize Contact Form 7 with advanced controls for seamless branding.
th: จัดรูปแบบและปรับแต่งฟอร์มติดต่อ 7 ด้วยการควบคุมขั้นสูงเพื่อสร้างแบรนด์ที่ราบรื่น

en: Style and enhance Caldera Forms to fit your site.
th: ตกแต่งและปรับปรุง Caldera Forms ให้เข้ากับเว็บไซต์ของคุณ

en: Style headings with unique typography, separators, and highlights to grab attention.
th: จัดรูปแบบหัวข้อด้วยตัวอักษรที่เป็นเอกลักษณ์ ตัวแบ่ง และไฮไลท์เพื่อดึงดูดความสนใจ

en: Submenu Animation
th: อนิเมชั่นซับเมนู

en: Submenu Icon
th: ไอคอนซับเมนู

en: Submit
th: ส่ง

en: Submit & Deactivate
th: ส่ง & ปิดการใช้งาน

en: Suffix
th: คำต่อท้าย

en: Super Charge Your Workflow
th: เพิ่มประสิทธิภาพการทำงานของคุณ

en: Supercharge your pages with UAE's most popular content widgets for better engagement.
th: เพิ่มพลังให้กับหน้าของคุณด้วย Widget เนื้อหาที่ได้รับความนิยมมากที่สุดจาก UAE เพื่อการมีส่วนร่วมที่ดียิ่งขึ้น

en: Table
th: ตาราง

en: Table of Contents
th: สารบัญ

en: Tablet (1025px >)
th: แท็บเล็ต (1025px >)

en: Taxonomy
th: หมวดหมู่

en: Team Member
th: สมาชิกในทีม

en: Template %1$s is already assigned to the location %2$s
th: เทมเพลต %1$s ถูกกำหนดให้กับตำแหน่ง %2$s แล้ว

en: Template has invalid Elementor data.
th: เทมเพลตมีข้อมูล Elementor ที่ไม่ถูกต้อง.

en: Template is not in trash.
th: เทมเพลตไม่ได้อยู่ในถังขยะ

en: Template moved to trash.
th: เทมเพลตถูกย้ายไปที่ถังขยะ

en: Template not found or is not an HFE template.
th: ไม่พบเทมเพลตหรือไม่ใช่เทมเพลต HFE

en: Template post ID to render.
th: รหัสโพสต์เทมเพลตที่จะเรนเดอร์

en: Template post ID.
th: รหัสโพสต์เทมเพลต

en: Template restored from trash.
th: เทมเพลตกู้คืนจากถังขยะ

en: Template title.
th: ชื่อเทมเพลต

en: Template type.
th: ประเภทเทมเพลต

en: Templates & Builder
th: เทมเพลต & ตัวสร้าง

en: Terms
th: เงื่อนไข

en: Text
th: ข้อความ

en: Text Color
th: สีข้อความ

en: Text Hover Color
th: สีเมื่อชี้ข้อความ

en: Thank you for your feedback
th: ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะแบบนี้

en: Thanks a lot for your feedback! 😍
th: ขอบคุณมากสำหรับข้อเสนอแนะแบบนี้! 😍

en: Thanks for using Ultimate Addons! Got feedback or suggestions to make it even better? We’d love to hear from you.
th: ขอบคุณที่ใช้ Ultimate Addons! มีข้อเสนอแนะแต่ต้องการทำให้ดียิ่งขึ้น? เรายินดีที่จะได้ยินจากคุณ

en: The %1$sUltimate Addons for Elementor%2$s plugin has stopped working because you are using an older version of %1$sElementor%2$s plugin.
th: ปลั๊กอิน %1$sUltimate Addons for Elementor%2$s หยุดทำงานเนื่องจากคุณกำลังใช้เวอร์ชันเก่าของปลั๊กอิน %1$sElementor%2$s

en: The %1$sUltimate Addons for Elementor%2$s plugin requires %1$sElementor%2$s plugin installed & activated.
th: ปลั๊กอิน %1$sUltimate Addons for Elementor%2$s ต้องการให้ติดตั้งและเปิดใช้งานปลั๊กอิน %1$sElementor%2$s

en: The Ultimate Addons for Elementor plugin needs compatibility with your current theme to work smoothly.<br/><br/>Following are two methods that enable theme support for the plugin.<br/><br/>Method 1 is selected by default and works fine with almost all themes. If you face any issue with the header or footer template, try choosing Method 2.
th: ปลั๊กอิน Ultimate Addons for Elementor ต้องการความเข้ากันได้กับธีมปัจจุบันของคุณเพื่อทำงานได้อย่างราบรื่น.<br/><br/>ต่อไปนี้คือสองวิธีที่เปิดใช้งานการสนับสนุนธีมสำหรับปลั๊กอิน.<br/><br/>วิธีที่ 1 ถูกเลือกโดยค่าเริ่มต้นและทำงานได้ดีเกือบกับทุกธีม หากคุณพบปัญหาใด ๆ กับเทมเพลตส่วนหัวหรือส่วนท้าย ให้ลองเลือกวิธีที่ 2.

en: The new status: publish or draft.
th: สถานะใหม่: เผยแพร่หรือร่าง

en: The page or post ID to trash.
th: หมายเลข ID ของหน้า หรือโพสต์ที่จะย้ายไปถังขยะ

en: The page or post ID to update.
th: หมายเลข ID ของหน้า หรือโพสต์ที่จะอัปเดต

en: The page or post ID.
th: หมายเลข ID ของหน้า หรือโพสต์

en: The page or post title.
th: ชื่อหน้า หรือโพสต์

en: The plugin isn't working properly.
th: ปลั๊กอินทำงานไม่ถูกต้อง.

en: The post, page, or HFE template ID to undo the last change on.
th: โพสต์, หน้า, หรือ ID เทมเพลต HFE ที่จะยกเลิกการเปลี่ยนแปลงล่าสุด.

en: The results could not be loaded.
th: ไม่สามารถโหลดผลลัพธ์ได้.

en: The same display setting is already exist in %s post/s.
th: การตั้งค่าการแสดงผลเดียวกันมีอยู่แล้วใน %s บทความ.

en: The selected version is invalid. Please try a different version.
th: เวอร์ชันที่เลือกไม่ถูกต้อง กรุณาลองเวอร์ชันอื่น

en: The template post ID to trash.
th: รหัสโพสต์เทมเพลตที่จะย้ายไปที่ถังขยะ

en: The template post ID.
th: รหัสโพสต์เทมเพลต

en: The trashed page or post ID to restore.
th: หมายเลข ID ของหน้า หรือโพสต์ที่ถูกทิ้งไปเพื่อกู้คืน

en: The trashed template post ID to restore.
th: รหัสโพสต์เทมเพลตที่ถูกย้ายไปที่ถังขยะเพื่อกู้คืน

en: Theme
th: ธีม

en: Theme Activated.
th: ธีมเปิดใช้งานแล้ว.

en: Theme Installed
th: ธีมติดตั้งแล้ว

en: Theme Support
th: การสนับสนุนธีม

en: Theme activation is disabled for you on this site.
th: การเปิดใช้งานธีมถูกปิดใช้งานสำหรับคุณในไซต์นี้.

en: Theme detection and compatibility settings
th: การตรวจจับธีมและการตั้งค่าความเข้ากันได้

en: Theme detection and fallback config.
th: การตรวจจับธีมและการกำหนดค่าการสำรอง.

en: Theme installation failed. Please try again later.
th: การติดตั้งธีมล้มเหลว กรุณาลองอีกครั้งในภายหลัง

en: Theme installation function not found.
th: ไม่พบฟังก์ชันการติดตั้งธีม.

en: Theme installation is disabled for you on this site.
th: การติดตั้งธีมถูกปิดใช้งานสำหรับคุณในไซต์นี้.

en: Theme slug is missing.
th: ไม่มี slug ของธีม.

en: These free plugins add essential features to your website and help speed up your workflow. Select the plugins you want to install.
th: ปลั๊กอินฟรีเหล่านี้เพิ่มฟีเจอร์ที่จำเป็นให้กับเว็บไซต์ของคุณและช่วยเร่งกระบวนการทำงานของคุณ เลือกปลั๊กอินที่คุณต้องการติดตั้ง

en: This field is required
th: ฟิลด์นี้เป็นฟิลด์ที่จำเป็น

en: This is a temporary deactivation for testing.
th: นี่คือการปิดการใช้งานชั่วคราวสำหรับการทดสอบ.

en: This is the alignement of menu icon on selected responsive breakpoints.
th: นี่คือการจัดตำแหน่งของไอคอนเมนูในจุดหยุดที่ตอบสนองที่เลือก

en: This method hides your theme's header & footer template with CSS and displays custom templates from the plugin.
th: วิธีนี้จะซ่อนเทมเพลตส่วนหัวและส่วนท้ายของธีมของคุณด้วย CSS และแสดงเทมเพลตที่กำหนดเองจากปลั๊กอิน.

en: This method replaces your theme's header (header.php) & footer (footer.php) template with plugin's custom templates.
th: วิธีนี้จะเปลี่ยนเทมเพลตส่วนหัว (header.php) และส่วนท้าย (footer.php) ของธีมของคุณด้วยเทมเพลตที่กำหนดเองจากปลั๊กอิน.

en: This option hides your theme's header and footer using CSS and displays custom templates from the plugin. Use this if Option 1 causes layout issues.
th: ตัวเลือกนี้จะซ่อนหัวและท้ายของธีมของคุณโดยใช้ CSS และแสดงเทมเพลตที่กำหนดเองจากปลั๊กอิน ใช้ตัวเลือกนี้หากตัวเลือก 1 ทำให้เกิดปัญหาการจัดรูปแบบ

en: This option will automatically replace your theme's header and footer files with custom templates from the plugin. It works with most themes and is selected by default.
th: ตัวเลือกนี้จะเปลี่ยนไฟล์หัวและท้ายของธีมของคุณโดยอัตโนมัติด้วยเทมเพลตที่กำหนดเองจากปลั๊กอิน มันทำงานได้กับธีมส่วนใหญ่และถูกเลือกโดยค่าเริ่มต้น

en: This special offer is available only on this page and for limited time
th: ข้อเสนอพิเศษนี้มีเฉพาะในหน้านี้และมีระยะเวลาจำกัด

en: This widget requires %s.
th: วิดเจ็ตนี้ต้องการ %s.

en: This widget requires WooCommerce to be installed and activated. %1$sInstall WooCommerce%2$s
th: วิดเจ็ตนี้ต้องการให้ติดตั้งและเปิดใช้งาน WooCommerce %1$sติดตั้ง WooCommerce%2$s

en: This will be applicable for all sites from the network.
th: สิ่งนี้จะใช้ได้กับทุกไซต์จากเครือข่าย.

en: This will hide the items count until the cart is empty
th: สิ่งนี้จะซ่อนจำนวนรายการจนกว่าตะกร้าจะว่างเปล่า

en: Thumbnail
th: ภาพขนาดย่อ

en: Time
th: เวลา

en: Time Format
th: รูปแบบเวลา

en: Timeline
th: ไทม์ไลน์

en: Title
th: ชื่อ

en: Title HTML Tag
th: แท็ก HTML ชื่อเรื่อง

en: Title Margin
th: ระยะขอบชื่อ

en: Title Tag
th: แท็กชื่อ

en: Title for duplicate. Default: "Copy of {original}".
th: ชื่อสำหรับสำเนา ค่าเริ่มต้น: "สำเนาของ {original}"

en: To connect AI clients to your site, the
th: เพื่อเชื่อมต่อ AI clients กับไซต์ของคุณ

en: To ensure compatibility between the header/footer and your theme, please choose one of the following options to enable theme support:
th: เพื่อให้แน่ใจว่ามีความเข้ากันได้ระหว่างหัว/ท้ายและธีมของคุณ กรุณาเลือกหนึ่งในตัวเลือกต่อไปนี้เพื่อเปิดใช้งานการสนับสนุนธีม:

en: Toggle %s
th: เปิด/ปิด %s

en: Toggle Extension
th: สลับส่วนขยาย

en: Toggle Scroll to Top / Progress Bar.
th: เปิด/ปิดการเลื่อนขึ้นไปด้านบน / แถบความก้าวหน้า.

en: Toggle Scroll to Top and Reading Progress Bar
th: สลับ Scroll to Top และ Reading Progress Bar

en: Toggle all %s abilities
th: เปิด/ปิดความสามารถทั้งหมด %s

en: Top
th: ด้านบน

en: Top Distance
th: ระยะห่างด้านบน

en: Transition Duration
th: ระยะเวลาการเปลี่ยนผ่าน

en: True to enable, false to disable.
th: จริงเพื่อเปิดใช้งาน, เท็จเพื่อปิดใช้งาน

en: Try clearing your cache or resetting permalinks (Settings > Permalinks > Save Changes).
th: ลองล้างแคชของคุณหรือรีเซ็ต permalink (การตั้งค่า > permalink > บันทึกการเปลี่ยนแปลง).

en: Turn on Angie Integration above to use it in the editor.
th: เปิดใช้งานการรวม Angie ข้างต้นเพื่อใช้งานในตัวแก้ไข

en: Turn on Enable MCP Server above to expose the endpoint.
th: เปิดใช้งาน “เปิดใช้งานเซิร์ฟเวอร์ MCP” ข้างต้นเพื่อเปิดเผยจุดสิ้นสุด

en: Twitter Feed
th: ฟีด Twitter

en: Type
th: ประเภท

en: Type & Hit Enter
th: พิมพ์ & กด Enter

en: Type must be one of: widget, section, container, column.
th: ประเภทต้องเป็นหนึ่งใน: widget, section, container, column.

en: Type of Template
th: ประเภทของเทมเพลต

en: Type of element to get schema for.
th: ประเภทขององค์ประกอบที่จะรับ schema

en: Typography
th: แบบอักษร

en: UAE Active Templates
th: เทมเพลตที่ใช้งานอยู่ UAE

en: UAE Design System
th: ระบบการออกแบบ UAE

en: UAE Display Rules
th: กฎการแสดงผล UAE

en: UAE Extension Management
th: การจัดการส่วนขยาย UAE

en: UAE Learn Footer
th: UAE เรียนรู้ส่วนท้าย

en: UAE Learn Header
th: UAE เรียนรู้ส่วนหัว

en: UAE Learn Page
th: UAE เรียนรู้หน้า

en: UAE MCP Server
th: เซิร์ฟเวอร์ UAE MCP

en: UAE Maintenance
th: การบำรุงรักษา UAE

en: UAE Only
th: เฉพาะ UAE

en: UAE Plugin Information
th: ข้อมูลปลั๊กอิน UAE

en: UAE Plugin Settings
th: การตั้งค่าปลั๊กอิน UAE

en: UAE Pro Features
th: ฟีเจอร์ Pro ของ UAE

en: UAE Pro Features & Upgrade Info
th: ฟีเจอร์ Pro ของ UAE & ข้อมูลการอัปเกรด

en: UAE Pro adds %1$d+ premium widgets and upgrades 6 free widgets with advanced features. Upgrade at: %2$s
th: UAE Pro เพิ่ม %1$d+ วิดเจ็ตพรีเมียมและอัปเกรด 6 วิดเจ็ตฟรีด้วยฟีเจอร์ขั้นสูง อัปเกรดที่: %2$s

en: UAE Pro includes Schema widgets like FAQ Schema and How-To Schema, helping your content rank higher.
th: UAE Pro รวมวิดเจ็ต Schema เช่น FAQ Schema และ How-To Schema ช่วยให้เนื้อหาของคุณมีอันดับสูงขึ้น.

en: UAE Pro is already active on this site. All premium widgets and features are available.
th: UAE Pro ได้เปิดใช้งานแล้วในไซต์นี้ วิดเจ็ตและฟีเจอร์พรีเมียมทั้งหมดพร้อมใช้งาน

en: UAE Pro upgrade information and pricing
th: ข้อมูลการอัปเกรด UAE Pro และราคา

en: UAE Template Embedding
th: การฝังเทมเพลต UAE

en: UAE Template Management
th: การจัดการเทมเพลต UAE

en: UAE Theme Compatibility
th: ความเข้ากันได้ของธีม UAE

en: UAE Widget Management
th: การจัดการวิดเจ็ต UAE

en: UAE tools are available in Elementor’s in-browser AI.
th: เครื่องมือ UAE พร้อมใช้งานใน AI ในเบราว์เซอร์ของ Elementor

en: UAE's MCP endpoint is live. Wire it into your AI tool below.
th: จุดสิ้นสุด MCP ของ UAE พร้อมใช้งาน เชื่อมต่อกับเครื่องมือ AI ของคุณด้านล่าง

en: Ultimate Addons for Elementor
th: Ultimate Addons สำหรับ Elementor

en: Ultimate Addons for Elementor (UAE)
th: Ultimate Addons สำหรับ Elementor (UAE)

en: Ultimate Addons for Elementor Lite <p>Rollback to Previous Version</p>
th: Ultimate Addons สำหรับ Elementor Lite <p>ย้อนกลับไปยังเวอร์ชันก่อนหน้า</p>

en: Ultimate Addons for Elementor Pro offers 50+ widgets and features!
th: Ultimate Addons for Elementor Pro มีวิดเจ็ตและฟีเจอร์มากกว่า 50 รายการ!

en: Ultimate Addons is a powerful plugin allows you to create custom headers and footers with Elementor and display them in selected locations. You can also create custom Elementor blocks and place them anywhere on your website using a shortcode.
th: Ultimate Addons เป็นปลั๊กอินที่ทรงพลังช่วยให้คุณสร้างหัวและท้ายที่กำหนดเองด้วย Elementor และแสดงในตำแหน่งที่เลือก คุณยังสามารถสร้างบล็อก Elementor ที่กำหนดเองและวางไว้ที่ใดก็ได้ในเว็บไซต์ของคุณโดยใช้รหัสสั้น.

en: Ultimate Addons is a premium extension for Elementor...
th: Ultimate Addons เป็นส่วนขยายพรีเมียมสำหรับ Elementor...

en: Ultimate Addons is ready to supercharge your Elementor workflow! Build faster, cleaner, and more creatively — with complete control over your site.
th: Ultimate Addons พร้อมที่จะเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานของ Elementor ของคุณ! สร้างได้เร็วขึ้น สะอาดขึ้น และสร้างสรรค์มากขึ้น — ด้วยการควบคุมเว็บไซต์ของคุณอย่างเต็มที่

en: Unable to save settings.
th: ไม่สามารถบันทึกการตั้งค่าได้.

en: Unauthorized.
th: ไม่ได้รับอนุญาต.

en: Underline
th: ขีดเส้นใต้

en: Underscore
th: ขีดล่าง

en: Undo Last Builder Change
th: ยกเลิกการเปลี่ยนแปลง Builder ล่าสุด

en: Unlock All Features
th: ปลดล็อกฟีเจอร์ทั้งหมด

en: Unlock My Surprise
th: ปลดล็อกเซอร์ไพรส์ของฉัน

en: Unlock Pro Widgets
th: ปลดล็อกวิดเจ็ต Pro

en: Unlock Ultimate Features
th: ปลดล็อกฟีเจอร์สุดยอด

en: Unlock advanced addons to power up Elementor - smarter widgets, smoother workflows, and more creative freedom with UAE Pro.
th: ปลดล็อกส่วนเสริมขั้นสูงเพื่อเพิ่มพลังให้กับ Elementor - วิดเจ็ตที่ชาญฉลาด การทำงานที่ราบรื่น และเสรีภาพในการสร้างสรรค์มากขึ้นด้วย UAE Pro.

en: Unlock advanced widgets and features with UAE Pro
th: ปลดล็อกวิดเจ็ตและฟีเจอร์ขั้นสูงด้วย UAE Pro

en: Unlock more design control, faster setup, and powerful customization so you can build a better website, effortlessly.
th: ปลดล็อกการควบคุมการออกแบบที่มากขึ้น การตั้งค่าเร็วขึ้น และการปรับแต่งที่ทรงพลังเพื่อให้คุณสามารถสร้างเว็บไซต์ที่ดีกว่าได้อย่างง่ายดาย

en: Update Display Rules
th: อัปเดตกฎการแสดงผล

en: Update Elementor
th: อัปเดต Elementor

en: Update Page Meta
th: อัปเดตเมตาของหน้า

en: Update Page Status
th: อัปเดตสถานะหน้า

en: Update Plugin Setting
th: อัปเดตการตั้งค่า Plugin

en: Update Template
th: อัปเดตเทมเพลต

en: Update Widget Settings
th: อัปเดตการตั้งค่า Widget

en: Update a specific plugin setting. Only safe, non-sensitive settings are allowed.
th: อัปเดตการตั้งค่าปลั๊กอินเฉพาะ การตั้งค่าที่ปลอดภัยและไม่ละเอียดอ่อนเท่านั้นที่อนุญาต

en: Updated element %1$s in "%2$s".
th: อัปเดตองค์ประกอบ %1$s ใน "%2$s".

en: Updates a template's type and/or status. Provide type, status, or both.
th: อัปเดตประเภทและ/หรือสถานะของเทมเพลต ให้ระบุประเภท สถานะ หรือทั้งสองอย่าง

en: Updates settings for an existing widget element in any Elementor post. Performs a partial merge -- only provided settings are changed.
th: อัปเดตการตั้งค่าสำหรับองค์ประกอบวิดเจ็ตที่มีอยู่ในโพสต์ Elementor ใดๆ ทำการรวมบางส่วน -- เปลี่ยนเฉพาะการตั้งค่าที่ให้มา.

en: Updates title, page template, or featured image for an Elementor page or post.
th: อัปเดตชื่อ เทมเพลตหน้า หรือภาพเด่นสำหรับหน้า หรือโพสต์ Elementor

en: Upgrade
th: อัปเกรด

en: Upgrade Now
th: อัปเกรดตอนนี้

en: Upgrade notice dismissed.
th: การแจ้งเตือนการอัปเกรดถูกปฏิเสธ.

en: Upgrade to Pro
th: อัปเกรดเป็นโปร

en: Upgrade your Basic Posts Widget
th: อัปเกรดวิดเจ็ตโพสต์พื้นฐานของคุณ

en: Upgrade your Cart widget
th: อัปเกรดวิดเจ็ตตะกร้าของคุณ

en: Upgrade your Info Card widget
th: อัปเกรดวิดเจ็ตการ์ดข้อมูลของคุณ

en: Upgrade your Navigation widget
th: อัปเกรดวิดเจ็ตการนำทางของคุณ

en: Upgrade your Post Info widget
th: อัปเกรดวิดเจ็ตข้อมูลโพสต์ของคุณ

en: Upgrade your Woo Products widget
th: อัปเกรดวิดเจ็ต Woo Products ของคุณ

en: Usage Tracking
th: การติดตามการใช้งาน

en: Use Advanced Display Condition and other Pro features to extend your toolbox with more control and flexibility.
th: ใช้เงื่อนไขการแสดงผลขั้นสูงและฟีเจอร์ระดับโปรอื่น ๆ เพื่อขยายเครื่องมือของคุณด้วยการควบคุมและความยืดหยุ่นมากขึ้น

en: Use Display Conditions to choose exactly where this template shows — entire site, specific pages, posts, or archives.
th: ใช้เงื่อนไขการแสดงผลเพื่อเลือกว่าคุณต้องการให้เทมเพลตนี้แสดงที่ไหน — ทั้งไซต์ หน้าเฉพาะ โพสต์ หรือคลังข้อมูล

en: Use Particle Backgrounds and other Pro features to extend your toolbox with more control and flexibility.
th: ใช้พื้นหลังอนุภาคและฟีเจอร์ระดับโปรอื่น ๆ เพื่อขยายเครื่องมือของคุณด้วยการควบคุมและความยืดหยุ่นมากขึ้น

en: Use Party Propz and other Pro features to extend your toolbox with more control and flexibility.
th: ใช้อุปกรณ์ปาร์ตี้และฟีเจอร์ระดับโปรอื่น ๆ เพื่อขยายเครื่องมือของคุณด้วยการควบคุมและความยืดหยุ่นมากขึ้น

en: Use Sticky Header and other Pro features to extend your toolbox with more control and flexibility.
th: ใช้หัวติดและฟีเจอร์ระดับโปรอื่น ๆ เพื่อขยายเครื่องมือของคุณด้วยการควบคุมและความยืดหยุ่นมากขึ้น

en: Use templates/delete for HFE templates.
th: ใช้ templates/delete สำหรับเทมเพลต HFE

en: Use the Elementor editor to customize your template according to your preferences using UAE widgets
th: ใช้ตัวแก้ไข Elementor เพื่อปรับแต่งเทมเพลตของคุณตามความชอบโดยใช้วิดเจ็ต UAE

en: Use the letters: %s
th: ใช้ตัวอักษร: %s

en: Useful Resources
th: แหล่งข้อมูลที่มีประโยชน์

en: User Portal / User Login
th: พอร์ทัลผู้ใช้ / เข้าสู่ระบบผู้ใช้

en: User Registration Form
th: แบบฟอร์มลงทะเบียนผู้ใช้

en: User Roles
th: บทบาทผู้ใช้

en: Users
th: ผู้ใช้

en: Utilities
th: ยูทิลิตี้

en: VIP Priority Support
th: การสนับสนุนลำดับความสำคัญ VIP

en: Version
th: เวอร์ชัน

en: Version Control
th: การควบคุมเวอร์ชัน

en: Vertical
th: แนวตั้ง

en: Vertical Alignment
th: การจัดตำแหน่งแนวตั้ง

en: Vertical Padding
th: การpaddingแนวตั้ง

en: Video
th: วิดีโอ

en: Video Gallery
th: แกลเลอรีวิดีโอ

en: View
th: ดู

en: View All
th: ดูทั้งหมด

en: View Demo
th: ดูตัวอย่าง

en: View More Widgets
th: ดูวิดเจ็ตเพิ่มเติม

en: View Plans
th: ดูแผน

en: View Template
th: ดูเทมเพลต

en: View Templates
th: ดูเทมเพลต

en: Visit Site
th: เยี่ยมชมเว็บไซต์

en: Visit Website
th: เยี่ยมชมเว็บไซต์

en: Visually compare images with a draggable slider that highlights differences instantly.
th: เปรียบเทียบภาพได้อย่างชัดเจนด้วยสไลเดอร์ที่สามารถลากได้ซึ่งเน้นความแตกต่างทันที

en: WIDGETS
th: วิดเจ็ต

en: WP MCP Adapter
th: ปลั๊กอิน WP MCP Adapter

en: Watch Video
th: ดูวิดีโอ

en: We have a special Reward just for you! 🎁
th: เรามีรางวัลพิเศษสำหรับคุณ! 🎁

en: We have a special reward just for you!
th: เรามีรางวัลพิเศษสำหรับคุณ!

en: We value your input. How can we improve your experience?
th: เรามีค่าต่อความคิดเห็นของคุณ คุณจะปรับปรุงประสบการณ์ของคุณได้อย่างไร?

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Welcome Music
th: เพลงต้อนรับ

en: Welcome to UAE
th: ยินดีต้อนรับสู่ UAE

en: Welcome to Ultimate Addons for Elementor!
th: ยินดีต้อนรับสู่ Ultimate Addons สำหรับ Elementor!

en: What You Can Do Next:
th: สิ่งที่คุณสามารถทำได้ถัดไป:

en: What the user is trying to do or which feature they are asking about. This helps tailor the recommendation.
th: สิ่งที่ผู้ใช้พยายามทำหรือฟีเจอร์ที่พวกเขาถามเกี่ยวกับ ซึ่งช่วยในการปรับแต่งคำแนะนำ

en: What's New?
th: มีอะไรใหม่?

en: When enabled, AI clients can create, edit, and delete templates, pages, and widget settings. When disabled, AI clients have read-only access to your data.
th: เมื่อเปิดใช้งาน ลูกค้า AI สามารถสร้าง แก้ไข และลบรูปแบบ หน้า และการตั้งค่าวิดเจ็ตได้ เมื่อปิดใช้งาน ลูกค้า AI จะมีการเข้าถึงข้อมูลแบบอ่านอย่างเดียว

en: When true, includes the hooks list in the response.
th: เมื่อเป็นจริง จะรวมรายการ hooks ในการตอบกลับ

en: Where and to whom templates appear.
th: ที่ไหนและให้กับใครเทมเพลตปรากฏ.

en: Where to insert: "append" (default), "prepend", a number for index position (0=first, 1=second, etc.), or { "after": "element_id" }, { "before": "element_id" }, { "inside": "container_id" }.
th: ที่แทรก: "append" (ค่าเริ่มต้น), "prepend", หมายเลขสำหรับตำแหน่งดัชนี (0=แรก, 1=ที่สอง, ฯลฯ), หรือ { "after": "element_id" }, { "before": "element_id" }, { "inside": "container_id" }

en: Where to insert: "append" (default), "prepend", { "after": "element_id" }, { "before": "element_id" }, { "inside": "element_id" } (for inner sections inside a column/container).
th: ตำแหน่งที่จะใส่: "append" (ค่าเริ่มต้น), "prepend", { "after": "element_id" }, { "before": "element_id" }, { "inside": "element_id" } (สำหรับส่วนภายในภายในคอลัมน์/คอนเทนเนอร์)

en: Whether to activate or deactivate all widgets.
th: ว่าจะเปิดหรือปิดวิดเจ็ตทั้งหมด

en: Which settings tab to include. Defaults to "all" which returns content + style settings.
th: แท็บการตั้งค่าใดที่จะรวมอยู่ด้วย ค่าเริ่มต้นคือ "ทั้งหมด" ซึ่งจะส่งคืนเนื้อหา + การตั้งค่าแบบ.

en: Which templates render on a given page.
th: เทมเพลตใดที่แสดงบนหน้าใดหน้าหนึ่ง.

en: White Label
th: แบรนด์ขาว

en: White Label Available in UAE Pro
th: White Label มีใน UAE Pro

en: White Label Option
th: ตัวเลือก White Label

en: Widget "%s" not found.
th: ไม่พบวิดเจ็ต "%s"

en: Widget activated.
th: วิดเจ็ตถูกเปิดใช้งาน

en: Widget deactivated.
th: วิดเจ็ตถูกปิดแล้ว

en: Widget slug to activate (e.g., site-logo, navigation-menu).
th: สลักวิดเจ็ตที่จะเปิดใช้งาน (เช่น site-logo, navigation-menu)

en: Widget slug to deactivate.
th: Slug ของวิดเจ็ตที่จะปิด

en: Widget type "%s" is not in the allowed list.
th: ประเภท Widget "%s" ไม่อยู่ในรายการที่อนุญาต.

en: Widget type "%s" is not recognized. Use builder/list-widget-types to see available types.
th: ประเภท widget "%s" ไม่เป็นที่รู้จัก ใช้ builder/list-widget-types เพื่อดูประเภทที่มีอยู่

en: Widget type "%s" is not recognized. Use template-builder/list-widget-types to see available types.
th: ประเภทวิดเจ็ต "%s" ไม่เป็นที่รู้จัก ใช้ template-builder/list-widget-types เพื่อดูประเภทที่มีอยู่.

en: Widget type "%s" not found in Elementor.
th: ไม่พบประเภทวิดเจ็ต "%s" ใน Elementor

en: Widget type is required.
th: ประเภท widget เป็นสิ่งจำเป็น

en: Widget type slug (e.g. "navigation-menu", "site-logo", "heading"). Use builder/list-widget-types to see available types.
th: slug ประเภท widget (เช่น "navigation-menu", "site-logo", "heading") ใช้ builder/list-widget-types เพื่อดูประเภทที่มีอยู่

en: Widget type slug (required when type=widget). E.g., "heading", "navigation-menu".
th: slug ประเภท widget (จำเป็นเมื่อ type=widget) เช่น "heading", "navigation-menu"

en: Widgets
th: วิดเจ็ต

en: Widgets / Features
th: วิดเจ็ต / ฟีเจอร์

en: Widgets list not found
th: ไม่พบรายการวิดเจ็ต

en: Width
th: ความกว้าง

en: Woo - Add To Cart
th: Woo - เพิ่มไปยังตะกร้า

en: Woo - Categories
th: Woo - หมวดหมู่

en: Woo - Checkout
th: Woo - เช็คเอาต์

en: Woo - Mini Cart
th: Woo - ตะกร้าเล็ก

en: Woo - Products
th: Woo - ผลิตภัณฑ์

en: Woo Products Grid
th: กริดผลิตภัณฑ์ Woo

en: Woo – Add to Cart
th: Woo – เพิ่มไปยังรถเข็น

en: Woo – Categories
th: Woo – หมวดหมู่

en: Woo – Checkout
th: Woo – ชำระเงิน

en: Woo – Mini Cart
th: Woo – รถเข็นขนาดเล็ก

en: Woo – Product Grid
th: Woo – กริดผลิตภัณฑ์

en: Woo – Products
th: Woo – ผลิตภัณฑ์

en: Woo – Thank You Page
th: Woo – หน้าขอบคุณ

en: WooCommerce Builder
th: ผู้สร้าง WooCommerce

en: WooCommerce Required
th: ต้องการ WooCommerce

en: WooCommerce Shop Page
th: หน้าร้าน WooCommerce

en: WooCommerce Single
th: WooCommerce แบบเดี่ยว

en: WooCommerce Thumbnail
th: ภาพขนาดย่อ WooCommerce

en: WooCommerce Widgets
th: วิดเจ็ต WooCommerce

en: WooCommerce is not installed or activated. Please install and activate WooCommerce to use this widget.
th: WooCommerce ยังไม่ได้ติดตั้งหรือเปิดใช้งาน กรุณาติดตั้งและเปิดใช้งาน WooCommerce เพื่อใช้วิดเจ็ตนี้.

en: Write
th: เขียน

en: Yes
th: ใช่

en: You are not allowed to delete this post.
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ลบโพสต์นี้

en: You are not allowed to edit this post.
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้แก้ไขโพสต์นี้

en: You are not allowed to regenerate all Elementor CSS globally.
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้สร้าง CSS ของ Elementor ใหม่ทั่วโลก

en: You are not allowed to restore this post.
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้กู้คืนโพสต์นี้

en: You can change the author name and plugin details that are displayed in the WordPress backend.
th: คุณสามารถเปลี่ยนชื่อผู้เขียนและรายละเอียดปลั๊กอินที่แสดงในแบ็คเอนด์ของ WordPress.

en: You can only select
th: คุณสามารถเลือกได้เพียง

en: You do not have permission to access this page.
th: คุณไม่มีสิทธิ์เข้าถึงหน้านี้

en: You do not have permission to duplicate this post.
th: คุณไม่มีสิทธิ์ในการทำซ้ำโพสต์นี้

en: You do not have permission to perform this action.
th: คุณไม่มีสิทธิ์ในการดำเนินการนี้.

en: You must be logged in to duplicate posts.
th: คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อทำซ้ำโพสต์

en: You're all set! 🚀
th: คุณพร้อมแล้ว! 🚀

en: You've picked Pro features upgrade to start using them.
th: คุณได้เลือกฟีเจอร์ Pro อัปเกรดเพื่อเริ่มใช้งาน

en: Your Email Address
th: ที่อยู่อีเมลของคุณ

en: Your Ultimate Elementor Addons to build modern Elementor Websites.
th: Addons Elementor ที่ดีที่สุดของคุณในการสร้างเว็บไซต์ Elementor สมัยใหม่

en: Your details are submitted successfully.
th: รายละเอียดของคุณถูกส่งเรียบร้อยแล้ว

en: You’re All Set to Start Creating! 🚀
th: คุณพร้อมที่จะเริ่มสร้างแล้ว! 🚀

en: Z Index
th: ดัชนี Z

en: by
th: โดย

en: character
th: ตัวอักษร

en: container
th: คอนเทนเนอร์

en: go to Settings → Connectors → Add Connector, paste the endpoint URL, and use your WordPress username + Application Password.
th: ไปที่การตั้งค่า → ตัวเชื่อมต่อ → เพิ่มตัวเชื่อมต่อ วาง URL จุดสิ้นสุด และใช้ชื่อผู้ใช้ WordPress + รหัสผ่านแอปพลิเคชันของคุณ

en: in the JSON with the password from Step 1.
th: ใน JSON ด้วยรหัสผ่านจากขั้นตอนที่ 1

en: inner section
th: ส่วนภายใน

en: item
th: รายการ

en: on
th: เปิด

en: or more characters
th: หรือมากกว่าตัวอักษร

en: plugin is required. Download the latest release from GitHub, upload it via Plugins > Add New > Upload Plugin, and activate.
th: เป็นสิ่งจำเป็น ดาวน์โหลดเวอร์ชันล่าสุดจาก GitHub อัปโหลดผ่าน Plugins > เพิ่มใหม่ > อัปโหลดปลั๊กอิน และเปิดใช้งาน.

en: section
th: ส่วน

en: section_id is required.
th: section_id เป็นสิ่งจำเป็น

en: structure is not valid JSON. It must be a minified JSON array string.
th: โครงสร้างไม่ใช่ JSON ที่ถูกต้อง ต้องเป็นสตริงอาร์เรย์ JSON ที่ย่อ

en: structure must be a JSON array of section objects. Example: [{"columns":[20,60,20],"children":[{"type":"widget","widget_type":"site-logo","settings":{}}]}]
th: โครงสร้างต้องเป็นอาร์เรย์ JSON ของวัตถุส่วน ตัวอย่าง: [{"columns":[20,60,20],"children":[{"type":"widget","widget_type":"site-logo","settings":{}}]}]

en: widget_type is required when type=widget.
th: widget_type เป็นสิ่งจำเป็นเมื่อ type=widget.
